Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 738.891.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 738.891.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 738.891.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 738.891.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm tài sản phòng làm việc lãnh đạo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI NAM
04/07/2026 20:29
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cải tạo, nâng cấp phòng làm việc của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SỐ 3 HB
03/07/2026 11:16
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mua sắm tài sản, cải tạo, nâng cấp phòng làm việc lãnh đạo các các cơ quan tham mưu giúp việc Đảng ủy xã Mường Động của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG với 2 gói thầu.
03/07/2026 10:55
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị máy tính phục vụ công tác chuyên môn các cơ quan tham mưu giúp việc Đảng ủy năm 2026 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ANH THẢO
21/05/2026 15:24
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị máy tính phục vụ công tác chuyên môn các cơ quan tham mưu giúp việc Đảng ủy năm 2026 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG với 1 gói thầu.
12/05/2026 16:01
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp rèm vải hội trường tầng 3 trụ sở Đảng ủy xã Mường Động của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRỌNG TÍN
01/12/2025 17:20
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp rèm cầu vồng che nắng trụ sở Đảng ủy xã Mường Động của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT TUỆ MINH
01/12/2025 17:15
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp rèm cầu vồng che nắng trụ sở Đảng ủy xã Mường Động của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG với 1 gói thầu.
25/11/2025 15:23
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp rèm vải hội trường tầng 3 trụ sở Đảng ủy xã Mường Động của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG với 1 gói thầu.
25/11/2025 15:22
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp rèm cầu vồng che nắng trụ sở Đảng ủy xã Mường Động của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG với 1 gói thầu.
25/11/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ MƯỜNG ĐỘNG là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chính quyền cần tới cả người chăn cừu lẫn đồ tể. "
Voltaire
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh