Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.489.900.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.467.910.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.489.900.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.467.910.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán gói thầu và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Kinh phí tổ chức đoàn công tác tham gia học tập mô hình công tác dân vận, đối mới phương thức hoạt động của Ban công tác mặt trận và phát
triển kinh tế địa phương tại xã Thiệu Tiến, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI với 1 gói thầu.
09/06/2026 22:33
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán gói thầu và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Kinh phí tổ chức đoàn công tác tham gia học tập mô hình công tác dân vận, đối mới phương thức hoạt động của Ban công tác mặt trận và phát
triển kinh tế địa phương tại xã Thiệu Tiến, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI với 1 gói thầu.
09/06/2026 22:14
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI đã đăng tải KHLCNT Kinh phí tập huấn hỗ trợ đoàn công tác học tập mô hình chuyển đổi số trong công tác quảng bá hình ảnh về địa phương tại xã Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI với 1 gói thầu.
03/06/2026 17:12
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của xã Nội Bài của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ HẢI DƯƠNG
22/12/2025 21:09
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của xã Nội Bài của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2025 15:47
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của xã Nội Bài của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2025 16:52
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của xã Nội Bài của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2025 20:42
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của xã Nội Bài của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI với 1 gói thầu.
08/12/2025 18:42
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sửa chữa trang thiết bị phục vụ hoạt động của Đảng uỷ xã Nội Bài sau sắp xếp chính quyền địa phương 2 cấp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT TIN HỌC PHÚC ANH
25/11/2025 08:51
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sửa chữa trang thiết bị phục vụ hoạt động của Đảng uỷ xã Nội Bài
sau sắp xếp chính quyền địa phương 2 cấp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI với 1 gói thầu.
21/11/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ NỘI BÀI là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn có thể sống hàng năm trời cạnh một cây thông lớn, vinh dự được có người láng giềng đáng kính đến vậy, thậm chí ngay cả khi nó rắc lá kim đầy lên đám hoa của bạn hay thả quả thông xuống bàn đánh thức bạn dậy giữa đêm khuya tĩnh lặng. "
Denise Levertov
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh