Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.551.270.994 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.547.273.394 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.551.270.994 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.547.273.394 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặ thiết bị phục vụ đại hội đại biểu Đảng bộ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Đức Tú
30/12/2025 09:27
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÂM
30/12/2025 09:25
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp Nhà văn hoá xã Phù Lãng; hạng mục: Cải tạo nhà văn hoá của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng với 1 gói thầu.
30/12/2025 08:27
Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Nhà văn hoá xã Phù Lãng; hạng mục: Cải tạo nhà văn hoá.
30/12/2025 08:08
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm, lắp đặt thiết bị phục vụ đại hội đại biểu Đảng bộ xã của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng với 1 gói thầu.
29/12/2025 10:25
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp hồ sơ, tài liệu Đảng uỷ để chỉnh lý và lưu trữ nghiệp vụ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ lưu trữ số Anh Quân
06/11/2025 14:34
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Sắp xếp hồ sơ, tài liệu Đảng uỷ để chỉnh lý và lưu trữ nghiệp vụ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng với 1 gói thầu.
06/11/2025 14:31
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Đặt suất ăn cho đại biểu và khách mời dự Đại hội Đảng bộ xã Phù Lãng lần thứ I, nhiệm kỳ 2025-2030 của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Khắc Dũng
06/11/2025 10:17
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống cho đại biểu dự Đại hội Đảng bộ xã Phù Lãng, nhiệm kỳ 2025-2030 của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng.
06/11/2025 10:15
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cặp tài liệu, cờ trang trí phục vụ Đại hội Đảng bộ xã Phù Lãng, nhiệm kỳ 2025-2030 của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Lan Phương
06/11/2025 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ xã Phù Lãng là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ảo tưởng là thức ăn của tình yêu. "
V.HUGO
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh