Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.126.902.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.101.902.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.126.902.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.101.902.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Khám, kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:58
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm 01 máy photocopy cho Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GROWN NINE
19/05/2026 17:27
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm 01 máy photocopy cho Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
16/05/2026 21:51
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo mạng nội bộ (mạng Lan), mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống chống sét tại Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
29/04/2026 14:41
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo mạng nội bộ (mạng Lan), mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống chống sét tại Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
20/04/2026 19:30
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo mạng nội bộ (mạng Lan), mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống chống sét tại Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
20/04/2026 19:24
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung cho Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DANA
16/12/2025 10:52
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung cho Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2025 08:17
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN
23/11/2025 12:09
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành
23/11/2025 12:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đăng tải KHLCNT Cải tạo mạng nội bộ (mạng Lan), mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống chống sét tại Đảng ủy xã Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
20/04/2026 19:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Khám, kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:58
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm 01 máy photocopy cho Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GROWN NINE
19/05/2026 17:27
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm 01 máy photocopy cho Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
16/05/2026 21:51
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo mạng nội bộ (mạng Lan), mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống chống sét tại Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
29/04/2026 14:41
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo mạng nội bộ (mạng Lan), mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống chống sét tại Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
20/04/2026 19:30
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo mạng nội bộ (mạng Lan), mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống chống sét tại Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
20/04/2026 19:24
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung cho Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DANA
16/12/2025 10:52
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung cho Đảng ủy xã Thạnh Mỹ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2025 08:17
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN
23/11/2025 12:09
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành
23/11/2025 12:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Thạnh Mỹ là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm người đừng quá nhạy cảm, suy nghĩ nhiều cũng chỉ làm bản thân tổn thương mà thôi. Người nói vô tâm, người nghe để bụng, một câu nói vô tình cũng làm bản thân nghĩ ngợi quá nhiều thì làm sao mà không phiền chứ. Có rất nhiều chuyện người nói đã sớm quên đi nhưng người nghe thì cứ nhớ hoài. "
Thiên Lam
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026