Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.972.612.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.838.310.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.972.612.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.838.310.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TOYOTA CẦN THƠ
27/12/2024 15:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 16:38
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 08:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới với 3 gói thầu.
06/11/2024 11:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sơn hàng rào Trụ sở HĐND-UBND huyện Chợ Mới
Địa điểm: Thị trấn Chợ Mới, huyện Chợ Mới, tỉnh An Giang của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới với 1 gói thầu.
25/03/2024 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Ô tô Phúc Anh, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TOYOTA CẦN THƠ
27/12/2024 15:55
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 09:13
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 16:38
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 08:15
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới với 3 gói thầu.
06/11/2024 11:21
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sơn hàng rào Trụ sở HĐND-UBND huyện Chợ Mới
Địa điểm: Thị trấn Chợ Mới, huyện Chợ Mới, tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
25/03/2024 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TOYOTA CẦN THƠ
27/12/2024 15:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 16:38
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 08:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của huyện Chợ Mới của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới với 3 gói thầu.
06/11/2024 11:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sơn hàng rào Trụ sở HĐND-UBND huyện Chợ Mới
Địa điểm: Thị trấn Chợ Mới, huyện Chợ Mới, tỉnh An Giang của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới với 1 gói thầu.
25/03/2024 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chợ Mới là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu là sự cầu chúc, chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương, chúc cho ai đó còn cô đơn sé tìm thấy một bờ vai chia sẻ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách, không có tình yêu nào vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu. Chúc cho những ai đang yêu, đã yêu và sắp sửa yêu sẽ mãi mãi được hạnh phúc. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026