Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.289.930.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.282.662.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.289.930.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.282.662.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG THĂNG LONG
25/07/2026 15:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe trụ sở HĐND-UBND phường Phạm Sư Mạnh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh với 2 gói thầu.
22/07/2026 17:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn, xây dựng hồ sơ bảo mật an toàn thông tin cấp độ 2 của trụ sở làm việc UBND phường và Trung tâm phục vụ HCC phường Phạm Sư Mạnh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/06/2026 14:11
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh đã đăng tải KHLCNT Tư vấn, xây dựng hồ sơ bảo mật an toàn thông tin cấp độ 2 của trụ sở làm việc UBND phường và Trung tâm phục vụ HCC phường Phạm Sư Mạnh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh với 1 gói thầu.
26/06/2026 14:27
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị lắp đặt hệ thống mạng Lan, camera giám sát, thiết bị an ninh tại trụ sở làm việc của UBND phường Phạm Sư Mạnh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/06/2026 10:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị lắp đặt hệ thống mạng Lan, camera giám sát, thiết bị an ninh tại trụ sở làm việc của UBND phường Phạm Sư Mạnh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh với 1 gói thầu.
04/06/2026 10:11
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt màn hình Led phòng họp trực tuyến cho Văn phòng HĐND và UBND phường Phạm Sư Mạnh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI HÀ ANH
23/12/2025 22:05
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt màn hình Led phòng họp trực tuyến cho Văn phòng HĐND và UBND phường Phạm Sư Mạnh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh với 1 gói thầu.
23/12/2025 21:48
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03VP: Mua sắm trang thiết bị và sửa chữa phòng họp trực tuyến, Trung tâm phục vụ HCC, phòng làm việc của UBND phường Phạm Sư Mạnh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ, THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỒNG THẮNG
19/12/2025 22:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị và sửa chữa phòng họp trực tuyến, Trung tâm phục vụ HCC, phòng làm việc của UBND phường Phạm Sư Mạnh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh với 1 gói thầu.
19/12/2025 21:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND phường Phạm Sư Mạnh là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi bạn xuống khỏi giường vào sáng sớm và bạn nghĩ, mình sẽ không làm được đâu, nhưng rồi bạn cười thầm – nhớ về tất cả những lần bạn đã cảm thấy như thế. "
Charles Bukowski
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026