Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 64 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 63 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 27,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.150.100.266 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.321.173.152 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 27,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.150.100.266 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.321.173.152 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu cho Văn phòng HĐND&UBND thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin Tài nguyên và Môi trường tỉnh Thái Nguyên
06/06/2025 10:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Số hóa hồ sơ, tài liệu cho Văn phòng HĐND&UBND thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên với 1 gói thầu.
06/06/2025 10:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn kỷ yếu của Hội đồng nhân dân thành phố Thái Nguyên nhiệm kỳ 2021 - 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ HƯNG
09/05/2025 15:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, in ấn kỷ yếu của Hội đồng nhân dân thành phố Thái Nguyên nhiệm kỳ 2021 - 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
02/04/2024 15:50
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đường truyền kết nối hệ thống hội nghị truyền hình giao ban trực tuyến từ HĐND&UBND thành phố đến 32 phường, xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên.
20/12/2023 17:40
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Thuê đường truyền kết nối hệ thống hội nghị truyền hình giao ban trực tuyến từ HĐND&UBND thành phố đến 32 phường, xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2023 08:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền kết nối hệ thống hội nghị truyền hình giao ban trực tuyến từ HĐND&UBND thành phố đến 32 phường, xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên với 3 gói thầu.
30/11/2023 14:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm, lắp đặt hệ thống nội thất, trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của bộ phận một cửa và hội trường lớn thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên.
11/04/2023 10:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Mua sắm, lắp đặt hệ thống nội thất, trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của bộ phận một cửa và hội trường lớn thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/03/2023 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu cho Văn phòng HĐND&UBND thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin Tài nguyên và Môi trường tỉnh Thái Nguyên
06/06/2025 10:02
Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Số hóa hồ sơ, tài liệu cho Văn phòng HĐND&UBND thành phố Thái Nguyên với 1 gói thầu.
06/06/2025 10:00
Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn kỷ yếu của Hội đồng nhân dân thành phố Thái Nguyên nhiệm kỳ 2021 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ HƯNG
09/05/2025 15:56
Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Thiết kế, in ấn kỷ yếu của Hội đồng nhân dân thành phố Thái Nguyên nhiệm kỳ 2021 - 2026 với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:49
Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
02/04/2024 15:50
Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Thuê đường truyền kết nối hệ thống hội nghị truyền hình giao ban trực tuyến từ HĐND&UBND thành phố đến 32 phường, xã.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
20/12/2023 17:40
Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Thuê đường truyền kết nối hệ thống hội nghị truyền hình giao ban trực tuyến từ HĐND&UBND thành phố đến 32 phường, xã với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2023 10:26
Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đăng tải TBMT Thuê đường truyền kết nối hệ thống hội nghị truyền hình giao ban trực tuyến từ HĐND&UBND thành phố đến 32 phường, xã theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2023 08:39
Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền kết nối hệ thống hội nghị truyền hình giao ban trực tuyến từ HĐND&UBND thành phố đến 32 phường, xã với 3 gói thầu.
30/11/2023 14:18
Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm, lắp đặt hệ thống nội thất, trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của bộ phận một cửa và hội trường lớn thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC EFY VIỆT NAM
11/04/2023 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu cho Văn phòng HĐND&UBND thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin Tài nguyên và Môi trường tỉnh Thái Nguyên
06/06/2025 10:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Số hóa hồ sơ, tài liệu cho Văn phòng HĐND&UBND thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên với 1 gói thầu.
06/06/2025 10:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn kỷ yếu của Hội đồng nhân dân thành phố Thái Nguyên nhiệm kỳ 2021 - 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ HƯNG
09/05/2025 15:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, in ấn kỷ yếu của Hội đồng nhân dân thành phố Thái Nguyên nhiệm kỳ 2021 - 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
02/04/2024 15:50
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đường truyền kết nối hệ thống hội nghị truyền hình giao ban trực tuyến từ HĐND&UBND thành phố đến 32 phường, xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên.
20/12/2023 17:40
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Thuê đường truyền kết nối hệ thống hội nghị truyền hình giao ban trực tuyến từ HĐND&UBND thành phố đến 32 phường, xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2023 08:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền kết nối hệ thống hội nghị truyền hình giao ban trực tuyến từ HĐND&UBND thành phố đến 32 phường, xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên với 3 gói thầu.
30/11/2023 14:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm, lắp đặt hệ thống nội thất, trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của bộ phận một cửa và hội trường lớn thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên.
11/04/2023 10:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Mua sắm, lắp đặt hệ thống nội thất, trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của bộ phận một cửa và hội trường lớn thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/03/2023 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thái Nguyên là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có tiền mua tiên cũng được, trừ hạnh phúc. "
S. Guitơri
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh