Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.966.791.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.962.993.540 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.966.791.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.962.993.540 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG HỢP HÙNG CƯỜNG
26/12/2025 16:31
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ phòng họp trực tuyến Văn phòng HĐND-UBND xã Bản Hồ năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG HOÀNG ĐIỆP
18/12/2025 15:46
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban QLDA đầu tư xây dựng khu vực Sa Pa
11/12/2025 16:54
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Xây dựng trụ sở tạm Đảng ủy, xã Bản Hồ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2025 11:40
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng dự án: Xây dựng trụ sở tạm Đảng ủy, xã Bản Hồ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ với 4 gói thầu.
09/12/2025 22:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ phòng họp trực tuyến Văn phòng HĐND-UBND xã Bản Hồ năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ với 1 gói thầu.
09/12/2025 16:12
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng dự án: Nâng cấp, mở rộng đường đội 4 Lếch Dao đi Kiểm Phin Đẩy, xã Bản Hồ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ với 3 gói thầu.
09/12/2025 09:47
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng dự án: Xây dựng trụ sở tạm Đảng ủy, xã Bản Hồ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ với 4 gói thầu.
09/12/2025 09:27
Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng đường đội 4 Lếch Dao đi Kiểm Phin Đẩy, xã Bản Hồ.
09/12/2025 09:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2025 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Bản Hồ là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trước đây tôi cứ nghĩ rằng việc dễ nhất trên đời này chính là lãng quên. Sau này tôi mới hiểu ra, thì ra lãng quên mới là việc khó nhất trên đời! "
Phỉ Ngã Tư Tồn
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026