Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 89 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.262.682.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.834.221.371 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.262.682.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.834.221.371 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát; lập Báo cáo KT-KT của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHƯƠNG
25/08/2026 16:11
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Chợ Xuân Sơn, chợ Troóc của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA với 2 gói thầu.
25/08/2026 16:00
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&Q
21/08/2026 08:17
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA đã đăng tải KHLCNT KHLCNH công trình: Hệ thống thoát nước khu vực Chợ Troóc và Trung tâm xã của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA với 6 gói thầu.
19/08/2026 15:56
VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thoát nước khu vực Chợ Troóc và Trung tâm xã.
19/08/2026 15:15
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 09:40
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Tuyến đường từ thôn 2 Phúc Khê đi thôn 3 Phúc Khê của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA với 6 gói thầu.
06/08/2026 17:02
VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường từ thôn 2 Phúc Khê đi thôn 3 Phúc Khê.
06/08/2026 16:16
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH CÔNG NGHIỆP
27/07/2026 17:35
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DŨNG VIỆT
19/06/2026 17:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA là chủ đầu tư của 54 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ PHONG NHA là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai cũng có thể bỏ cuộc, đó là điều dễ nhất trên thế giới. Nhưng để vững tâm ngay cả khi tất cả mọi người sẽ thông cảm nếu bạn suy sụp, đó là sức mạnh thật sự. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026