Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.790.715.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.790.715.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.790.715.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.790.715.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị thiết bị máy tính xách tay cho đại biểu HĐND khoá XXI nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH KHÔI NGUYÊN
11/08/2026 09:04
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị máy tính xách tay cho đại biểu HĐND khoá XXI nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát với 1 gói thầu.
30/07/2026 09:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho đại biểu HĐND xã và cán bộ, công chức của Văn phòng trực tiếp phục vụ công tác HĐND xã Phú Cát nhiệm kỳ 2026 - 2031 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỆT MAY THÁI TUẤN
23/07/2026 15:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho đại biểu HĐND xã và cán bộ, công chức của Văn phòng trực tiếp phục vụ công tác HĐND xã Phú Cát (NK 2026 –2031) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát với 1 gói thầu.
21/07/2026 09:47
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hồ sơ phê duyệt cấp độ ATTT và triển khai thiết bị tường lửa đảm bảo ATTT theo cấp độ tại Trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ Việt Nam xã Phú Cát của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
09/06/2026 15:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hồ sơ phê duyệt cấp độ ATTT và triển khai thiết bị tường lửa đảm bảo ATTT theo cấp độ tại Trụ sở Đảng uỷ, HĐND, UBND, UBMTTQ Việt Nam xã Phú Cát. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát với 1 gói thầu.
08/06/2026 16:48
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp quà lưu niệm cho đại biểu HĐND, khách mời dự hội nghị tổng kết công tác nhiệm kỳ HĐND xã Phú Cát, khoá XX nhiệm kỳ 2021 - 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Giang Long Khánh
29/01/2026 16:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Cung cấp quà lưu niệm cho đại biểu HĐND, khách mời dự hội nghị tổng kết công tác nhiệm kỳ HĐND xã Phú Cát, khoá XX nhiệm kỳ 2021 - 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát với 1 gói thầu.
24/01/2026 08:42
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phục vụ bếp ăn cơ quan Đảng uỷ - HĐND – UBND xã Phú Cát, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỒNG NGỌC
20/12/2025 10:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế phục vụ bếp ăn cơ quan Đảng uỷ - HĐND – UBND xã Phú Cát, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát với 1 gói thầu.
17/12/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Phú Cát là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người tốt là người đang hướng đến trở nên tốt đẹp hơn, cho dù mình đã từng thấp hèn trong đạo đức tới bao nhiêu. "
John Dewey
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh