Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.617.600.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.617.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.617.600.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.617.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo đường vào khu bãi rác xã Quan Sơn,tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH quản lý dịch vụ công Quan Sơn
21/07/2026 07:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà văn hóa bản Thanh Sơn, xã Quan Sơn,tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN HÙNG
21/07/2026 07:48
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa nhà văn hóa bản Thanh Sơn, xã Quan Sơn,
tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn với 1 gói thầu.
16/07/2026 08:29
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa, cải tạo đường vào khu bãi rác xã Quan Sơn,tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn với 1 gói thầu.
16/07/2026 08:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung các trang thiết bị thay thế cho các phòng ban tại Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT NAM
17/04/2026 10:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung các trang thiết bị thay thế cho các phòng ban tại Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn với 1 gói thầu.
10/04/2026 15:48
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các trang thiết bị cho Trung tâm Phục vụ hành chính công xã Quan Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT NAM
10/04/2026 15:37
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các trang thiết bị cho cơ quan Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT NAM
10/04/2026 15:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các trang thiết bị cho Trung tâm Phục vụ hành chính công xã Quan Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn với 1 gói thầu.
03/04/2026 11:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các trang thiết bị cho cơ quan Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn với 1 gói thầu.
03/04/2026 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Quan Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giác ngộ có hai giai đoạn: Giác là giai đoạn thứ nhất, ví dụ khi con nghe được một kiến thức gì mới, có người nói với con một câu nói, bỗng con cảm thấy mình như được mở rộng tầm mắt, nhìn thấu được những điều mơ hồ trước đó, cái này được gọi là ‘giác’. Nhưng trong cả cuộc đời này của con, gặp phải bất cứ chuyện gì, đều phải xem xét lại thâm tâm mình, suy ngẫm, tìm hiểu, đêm ngày tích lũy, quá trình lâu ngày và dần thẩm thấu mọi điều này gọi là ‘ngộ’. "
Triệu Cách Vũ
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026