Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.426.582.958 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.389.774.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.426.582.958 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.389.774.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư trang thiết bị phục vụ công tác thu nhận hồ sơ và định danh điện tử năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ NAM LONG
21/08/2026 13:37
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị phục vụ công tác thu nhận hồ sơ và định danh điện tử năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:23
Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang thiết bị phục vụ công tác thu nhận hồ sơ và định danh điện tử năm 2026.
21/08/2026 11:11
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị phục vụ công tác thu nhận hồ sơ và định danh điện tử năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư trang thiết bị, dịch vụ đảm bảo ATTT hệ thống thông tin UBND xã Sà Phìn năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/08/2026 10:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị, dịch vụ đảm bảo ATTT hệ thống thông tin UBND xã Sà Phìn năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn với 1 gói thầu.
04/08/2026 10:39
Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang thiết bị, dịch vụ đảm bảo ATTT hệ thống thông tin UBND xã Sà Phìn.
04/08/2026 10:10
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư trang thiết bị, dịch vụ đảm bảo ATTT hệ thống thông tin UBND xã Sà Phìn năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/07/2026 10:27
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị, dịch vụ đảm bảo ATTT hệ thống thông tin UBND xã Sà Phìn năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn với 1 gói thầu.
02/07/2026 09:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND xã Sà Phìn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH LINH
25/06/2026 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Sà Phìn là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sống giàu có vẫn hay hơn là chết giàu có. "
Samuel Johnson
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026