Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.861.804.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.771.638.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.861.804.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.771.638.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt
đường dây
0,4Kv sau
|công tơ cập
điện cho
UBND xã
Tuệ Tĩnh và
chỉnh trang
|đường điện
tại nghĩa
trang xã Tuệ Tĩnh của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT N&T
07/08/2026 20:36
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Lắp đặt đường dây 0,4kV sau công tơ cấp điện cho UBND xã Tuệ Tĩnh và chỉnh trang đường điện tại nghĩa trang xã Tuệ Tĩnh của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH với 1 gói thầu.
03/08/2026 20:11
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Số 6 - Kiểm toán công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN KANSA VIỆT NAM
30/07/2026 11:31
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu số 3- Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH NGHĨA HP
06/05/2026 15:31
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Số 4 -Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ITF GROUP
06/05/2026 15:30
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH đã đăng tải TBMT số 3- Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2026 14:35
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Số 2 - Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT
08/04/2026 10:57
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Số 1 - Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ITF GROUP
08/04/2026 10:54
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa Hội trường, nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ Trụ sở làm việc xã Tuệ Tĩnh của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH với 6 gói thầu.
08/04/2026 10:49
VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa hội trường, nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ Trụ sở làm việc xã Tuệ Tĩnh.
08/04/2026 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH là chủ đầu tư của 31 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND XÃ TUỆ TĨNH là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có quyền lợi cho kẻ khôn ngoan chứ không có quyên lợi cho kẻ mạnh hơn. "
Joubert
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026