Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 766.260.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 460.115.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 39,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 766.260.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 460.115.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 39,95%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cơ sở vật chất Văn phòng HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC MINH QUÂN
04/12/2024 09:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Sửa chữa cơ sở vật chất của Văn phòng HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Sửa chữa cơ sở vật chất của Văn phòng HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:46
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN I.P.L
17/09/2024 10:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ tập vở, sách giáo khoa cho học sinh đồng bào dân tộc thiểu số các trường Tiểu học, THCS, THPT trên địa bàn huyện năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC CỬU LONG
26/08/2024 09:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/07/2024 16:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải TBMT Hỗ trợ tập vở, sách giáo khoa cho học sinh đồng bào dân tộc thiểu số các trường Tiểu học, THCS, THPT trên địa bàn huyện năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/07/2024 13:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ tập vở, sách giáo khoa cho học sinh đồng bào dân tộc thiểu số các trường Tiểu học, THCS, THPT trên địa bàn huyện năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
16/07/2024 12:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2024 16:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng mạng huyện và các xã, thị trấn kết nối hạ tầng WAN của
tỉnh (giai đoạn 2 năm 2023). của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với 3 gói thầu.
10/06/2024 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Sửa chữa cơ sở vật chất của Văn phòng HĐND và UBND huyện với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:52
Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Sửa chữa cơ sở vật chất của Văn phòng HĐND và UBND huyện với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:46
Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Chi phí thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN I.P.L
17/09/2024 10:18
Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ tập vở, sách giáo khoa cho học sinh đồng bào dân tộc thiểu số các trường Tiểu học, THCS, THPT trên địa bàn huyện năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC CỬU LONG
26/08/2024 09:19
Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ tập vở, sách giáo khoa cho học sinh đồng bào dân tộc thiểu số các trường Tiểu học, THCS, THPT trên địa bàn huyện năm học 2024-2025 với 4 nhà thầu tham gia.
25/07/2024 09:45
Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 Chi phí thiết bị với 4 nhà thầu tham gia.
24/07/2024 08:17
Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Chi phí thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/07/2024 16:39
Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đăng tải TBMT Hỗ trợ tập vở, sách giáo khoa cho học sinh đồng bào dân tộc thiểu số các trường Tiểu học, THCS, THPT trên địa bàn huyện năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/07/2024 13:13
Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Hỗ trợ tập vở, sách giáo khoa cho học sinh đồng bào dân tộc thiểu số các trường Tiểu học, THCS, THPT trên địa bàn huyện năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
16/07/2024 12:00
Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 Chi phí thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
19/06/2024 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cơ sở vật chất Văn phòng HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC MINH QUÂN
04/12/2024 09:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Sửa chữa cơ sở vật chất của Văn phòng HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Sửa chữa cơ sở vật chất của Văn phòng HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:46
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN I.P.L
17/09/2024 10:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ tập vở, sách giáo khoa cho học sinh đồng bào dân tộc thiểu số các trường Tiểu học, THCS, THPT trên địa bàn huyện năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC CỬU LONG
26/08/2024 09:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/07/2024 16:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải TBMT Hỗ trợ tập vở, sách giáo khoa cho học sinh đồng bào dân tộc thiểu số các trường Tiểu học, THCS, THPT trên địa bàn huyện năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/07/2024 13:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ tập vở, sách giáo khoa cho học sinh đồng bào dân tộc thiểu số các trường Tiểu học, THCS, THPT trên địa bàn huyện năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
16/07/2024 12:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2024 16:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng mạng huyện và các xã, thị trấn kết nối hạ tầng WAN của
tỉnh (giai đoạn 2 năm 2023). của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ với 3 gói thầu.
10/06/2024 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mong muốn có thành công mà không làm việc chăm chỉ cũng giống như cố gắng thu hoạch khi chưa hề gieo trồng. "
David Bly
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh