Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.834.540.070 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.818.121.070 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.834.540.070 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.818.121.070 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin, phần mềm bảo mật phục vụ công tác đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin của UBND phường Tân Dân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:34
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Tháo dỡ, mua, lắp đặt mới khóa và bệ khóa cống tiêu C7 vị trí K4+860 thuộc đê Biển phường Tân Dân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HỮU SÁU
22/07/2026 15:45
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, mua, lắp đặt mới khóa và bệ khóa cống tiêu C7 vị trí K4+860 thuộc đê Biển phường Tân Dân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân với 1 gói thầu.
22/07/2026 15:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, mua, lắp đặt mới khóa và bệ khóa cống tiêu C7 vị trí K4+860 thuộc đê Biển phường Tân Dân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân với 1 gói thầu.
27/05/2026 09:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân đã đăng tải KHLCNT Thực hiện công tác tuyên truyền, ma két, khánh tiết, trang trí địa điểm bỏ phiếu phục vụ công tác bầu cử đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026 – 2031 trên địa bàn phường Tân Dân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân với 1 gói thầu.
10/03/2026 16:59
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Dịch vụ công ích đô thị 11 tháng trên địa bàn phường Tân Dân (từ tháng 02 đến hết tháng 12) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG NGHI SƠN
09/03/2026 16:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Chi trả chính sách trợ giúp xã hội cho đối tượng bảo trợ xã hội và đối tượng trợ cấp hưu trí xã hội thông qua tổ chức dịch vụ chi trả năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Bưu điện tỉnh Thanh Hóa
02/03/2026 14:29
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân đã đăng tải KHLCNT Chi trả chính sách trợ giúp xã hội cho đối tượng bảo trợ xã hội và
đối tượng trợ cấp hưu trí xã hội thông qua tổ chức dịch vụ chi trả năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân với 1 gói thầu.
02/03/2026 14:27
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân đã đăng tải KHLCNT Chi trả chính sách trợ giúp xã hội cho đối tượng bảo trợ xã hội và
đối tượng trợ cấp hưu trí xã hội thông qua tổ chức dịch vụ chi trả năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân với 1 gói thầu.
26/02/2026 16:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Dịch vụ công ích đô thị 11 tháng trên địa bàn phường Tân Dân (từ tháng 02 đến hết tháng 12) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/02/2026 08:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Tân Dân là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có gì nguy hiểm bằng lời khuyên tốt đi kèm với gương xấu. "
De Scudery
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026