Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.829.782.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.807.476.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.829.782.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.807.476.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn bước lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án đầu tư xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư, tái định cư xứ đồng Vạn Đê, phường Trà Lý của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý với 3 gói thầu.
13/05/2026 15:24
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn bước lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Cải tạo vỉa hè, chiếu sáng, thoát nước đường 39 (đoạn từ trạm y tế Trà Lý đến ngã tư Gia Lễ) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý với 3 gói thầu.
08/04/2026 09:45
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn bước lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án đầu tư xây dựng công trình Đường nối từ đường Võ Nguyên Giáp kéo dài đến đường Thái Bình - Cầu Nghìn, phường Trà Lý của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý với 2 gói thầu.
08/04/2026 09:45
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn bước lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án đầu tư xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư, tái định cư xứ đồng Vạn Đê, phường Trà Lý của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý với 3 gói thầu.
08/04/2026 09:44
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn bước lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án đầu tư xây dựng công trình Xây dựng Trường Mầm non khu B Hoàng Diệu, phường Trà Lý của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý với 2 gói thầu.
08/04/2026 09:43
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn bước lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp đường từ đường Võ Nguyên Giáp đến nhà bà Loan (Cấp) (tổ dân phố số 6), phường Trà Lý của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý với 2 gói thầu.
08/04/2026 09:43
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn bước lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án đầu tư xây dựng công trình Xây dựng Trường Mầm non khu B Hoàng Diệu, phường Trà Lý của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý với 2 gói thầu.
07/04/2026 23:24
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn bước lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án đầu tư xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư, tái định cư xứ đồng Vạn Đê, phường Trà Lý của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý với 3 gói thầu.
07/04/2026 23:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn bước lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án đầu tư xây dựng công trình Đường nối từ đường Võ Nguyên Giáp kéo dài đến đường Thái Bình - Cầu Nghìn, phường Trà Lý của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý với 2 gói thầu.
07/04/2026 23:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn bước lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Cải tạo vỉa hè, chiếu sáng, thoát nước đường 39 (đoạn từ trạm y tế Trà Lý đến ngã tư Gia Lễ) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý với 3 gói thầu.
07/04/2026 23:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Trà Lý là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cãi vã, chiến tranh lạnh, xin lỗi là vòng tuần hoàn của tình yêu thời niên thiếu, và khi vòng tuần hoàn này chấm dứt, tuổi thanh xuân cũng sắp sửa cáo biệt. Ngỡ rằng người mà mình đã ngẫu nhiên lỡ qua đó, cuối cùng lại hóa thành một hình bóng mãi không nhòa đi trong đáy lòng. Khi ấy thật ra đích thực là quay lưng đi sẽ là một đời. "
Cửu Dạ Hồi
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh