Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 129 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 37 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 94 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 90 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,03%, Xây lắp 18,92%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 54,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.189.441.171 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.700.003.687 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,03%, Xây lắp 18,92%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 54,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.189.441.171 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.700.003.687 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thang máy và lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI KIM
20/03/2025 15:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa, bổ sung, thay thế trang thiết bị tại trụ sở Quận ủy - HĐND - UBND quận Ba Đình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình với 6 gói thầu.
19/03/2025 10:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thang máy và lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/02/2025 11:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thang máy và lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/02/2025 10:36
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát triển khai dự án của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
10/01/2025 11:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án "Chỉnh lý, số hóa và xây dựng cơ sở dữ liệu tài liệu lưu trữ của UBND 14 phường trên địa bàn quận của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình với 4 gói thầu.
03/01/2025 12:08
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Thay thế thang máy hư hỏng và cải tạo hệ thống PCCC phòng lưu trữ tại trụ sở Quận ủy - HĐND - UBND quận Ba Đình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình với 6 gói thầu.
16/12/2024 08:58
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay thế thang máy hư hỏng và cải tạo hệ thống PCCC phòng lưu trữ hồ sơ tại Trụ sở Quận ủy - HĐND - UBND quận Ba Đình.
16/12/2024 08:08
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay thế thang máy hư hỏng và cải tạo hệ thống PCCC phòng lưu trữ hồ sơ tại Trụ sở Quận ủy - HĐND - UBND quận Ba Đình.
16/12/2024 07:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm: Hệ thống phân tích dữ liệu phục vụ công tác quản lý, điều hành quận Ba Đình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CYBERLOTUS
21/10/2024 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thang máy và lắp đặt hệ thống PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI HÒA PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TUẤN LINH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI KIM
20/03/2025 15:15
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa, bổ sung, thay thế trang thiết bị tại trụ sở Quận ủy - HĐND - UBND quận Ba Đình với 6 gói thầu.
19/03/2025 10:21
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thang máy và lắp đặt hệ thống PCCC với 1 nhà thầu tham gia.
24/02/2025 09:14
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thang máy và lắp đặt hệ thống PCCC theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/02/2025 11:32
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thang máy và lắp đặt hệ thống PCCC theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/02/2025 10:36
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình công bố kết quả gói thầu Giám sát triển khai dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
10/01/2025 11:09
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án "Chỉnh lý, số hóa và xây dựng cơ sở dữ liệu tài liệu lưu trữ của UBND 14 phường trên địa bàn quận với 4 gói thầu.
03/01/2025 12:08
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đăng tải KHLCNT Thay thế thang máy hư hỏng và cải tạo hệ thống PCCC phòng lưu trữ tại trụ sở Quận ủy - HĐND - UBND quận Ba Đình với 6 gói thầu.
16/12/2024 08:58
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm: Hệ thống phân tích dữ liệu phục vụ công tác quản lý, điều hành quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CYBERLOTUS
21/10/2024 13:52
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình công bố kết quả gói thầu Tổ chức hậu cần cho Đoàn cán bộ quận Ba Đình đi công tác tại Cu Ba và Canada.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH HÀ NỘI - CÔNG TY TNHH
09/10/2024 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thang máy và lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI KIM
20/03/2025 15:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa, bổ sung, thay thế trang thiết bị tại trụ sở Quận ủy - HĐND - UBND quận Ba Đình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình với 6 gói thầu.
19/03/2025 10:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thang máy và lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/02/2025 11:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thang máy và lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/02/2025 10:36
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát triển khai dự án của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
10/01/2025 11:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án "Chỉnh lý, số hóa và xây dựng cơ sở dữ liệu tài liệu lưu trữ của UBND 14 phường trên địa bàn quận của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình với 4 gói thầu.
03/01/2025 12:08
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Thay thế thang máy hư hỏng và cải tạo hệ thống PCCC phòng lưu trữ tại trụ sở Quận ủy - HĐND - UBND quận Ba Đình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình với 6 gói thầu.
16/12/2024 08:58
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay thế thang máy hư hỏng và cải tạo hệ thống PCCC phòng lưu trữ hồ sơ tại Trụ sở Quận ủy - HĐND - UBND quận Ba Đình.
16/12/2024 08:08
Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay thế thang máy hư hỏng và cải tạo hệ thống PCCC phòng lưu trữ hồ sơ tại Trụ sở Quận ủy - HĐND - UBND quận Ba Đình.
16/12/2024 07:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm: Hệ thống phân tích dữ liệu phục vụ công tác quản lý, điều hành quận Ba Đình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CYBERLOTUS
21/10/2024 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình là chủ đầu tư của 37 TBMT, trong đó tự mời thầu 36 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Ba Đình là chủ đầu tư có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có con đường nào dài quá đối với những kẻ bước đi thong thả, không vội vàng. Không có cái lợi nào xa xôi quá đối với kẻ kiên nhẫn làm việc. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh