Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 135 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 108 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 219 gói thầu, trong đó có 106 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 52 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 159 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 111 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 87 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 84 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,98 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,92%, Xây lắp 1,92%, Tư vấn 19,23%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 1,92%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.781.026.559 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.347.333.619 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy như sau:
- Có quan hệ với 135 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,98 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,92%, Xây lắp 1,92%, Tư vấn 19,23%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 1,92%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.781.026.559 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.347.333.619 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Chuyển đổi cơ sở dữ liệu bản đồ nền 1/2.000 (dạng *.DGN và *.DWG) sang dữ liệu bản đồ tỷ lệ 1/2.000 (dạng *.GDB) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊA CHÍNH VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ NỘI
14/06/2025 18:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT Chuyển đổi cơ sở dữ liệu bản đồ nền 1/2.000 (dạng *.DGN và *.DWG) sang dữ liệu bản đồ tỷ lệ 1/2.000 (dạng *.GDB). của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy với 1 gói thầu.
13/06/2025 19:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn tính tiền sử dụng đất khi có Quyết định điều chỉnh quy hoạch tại ô đất D18 Khu đô thị mới Cầu Giấy của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ THƯƠNG MẠI VIC
13/06/2025 12:26
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Dịch vụ vệ sinh công nghiệp và các công việc định kỳ tại Trụ sở làm việc Quận ủy, HĐND và UBND quận của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ KHAI THÁC TÀI SẢN TOÀN CẦU
11/06/2025 15:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT thực hiện công tác tính tiền sử dụng đất khi có Quyết định điều chỉnh quy hoạch tại ô đất D18 Khu đô thị mới Cầu Giấy của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy với 1 gói thầu.
31/05/2025 15:26
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Phóng sự “Quận Cầu Giấy – 28 năm xây dựng và phát triển” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG TÂM PHONG
31/05/2025 09:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT Gói thầu phóng sự “ Quận Cầu Giấy – 28 năm xây dựng và phát triển” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy với 1 gói thầu.
31/05/2025 09:34
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: mua sắm hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led tại Hội trường tầng 1 trụ sở Quận ủy- HĐND-UBND quận Cầu Giấy của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ CAO PHƯƠNG ĐÔNG
27/05/2025 19:29
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Phiên âm, dịch nghĩa các tư liệu Hán Nôm tại các di tích đã được xếp hạng và trong danh mục kiểm kê của UBND thành phố Hà Nội trên địa bàn quận Cầu Giấy của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Hán Nôm
15/05/2025 12:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT gói thầu Phiên âm, dịch nghĩa các tư liệu Hán Nôm tại các di tích đã được xếp hạng và trong danh mục kiểm kê của UBND thành phố Hà Nội trên địa bàn quận Cầu Giấy của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy với 1 gói thầu.
15/05/2025 12:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Chuyển đổi cơ sở dữ liệu bản đồ nền 1/2.000 (dạng *.DGN và *.DWG) sang dữ liệu bản đồ tỷ lệ 1/2.000 (dạng *.GDB).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊA CHÍNH VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ NỘI
14/06/2025 18:07
Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đăng tải KHLCNT Chuyển đổi cơ sở dữ liệu bản đồ nền 1/2.000 (dạng *.DGN và *.DWG) sang dữ liệu bản đồ tỷ lệ 1/2.000 (dạng *.GDB). với 1 gói thầu.
13/06/2025 19:49
Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn tính tiền sử dụng đất khi có Quyết định điều chỉnh quy hoạch tại ô đất D18 Khu đô thị mới Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ THƯƠNG MẠI VIC
13/06/2025 12:26
Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Dịch vụ vệ sinh công nghiệp và các công việc định kỳ tại Trụ sở làm việc Quận ủy, HĐND và UBND quận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ KHAI THÁC TÀI SẢN TOÀN CẦU
11/06/2025 15:14
Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đăng tải KHLCNT thực hiện công tác tính tiền sử dụng đất khi có Quyết định điều chỉnh quy hoạch tại ô đất D18 Khu đô thị mới Cầu Giấy với 1 gói thầu.
31/05/2025 15:26
Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Phóng sự “Quận Cầu Giấy – 28 năm xây dựng và phát triển”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG TÂM PHONG
31/05/2025 09:39
Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đăng tải KHLCNT Gói thầu phóng sự “ Quận Cầu Giấy – 28 năm xây dựng và phát triển” với 1 gói thầu.
31/05/2025 09:34
Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: mua sắm hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led tại Hội trường tầng 1 trụ sở Quận ủy- HĐND-UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ CAO PHƯƠNG ĐÔNG
27/05/2025 19:29
Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Phiên âm, dịch nghĩa các tư liệu Hán Nôm tại các di tích đã được xếp hạng và trong danh mục kiểm kê của UBND thành phố Hà Nội trên địa bàn quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Hán Nôm
15/05/2025 12:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Chuyển đổi cơ sở dữ liệu bản đồ nền 1/2.000 (dạng *.DGN và *.DWG) sang dữ liệu bản đồ tỷ lệ 1/2.000 (dạng *.GDB) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊA CHÍNH VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ NỘI
14/06/2025 18:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT Chuyển đổi cơ sở dữ liệu bản đồ nền 1/2.000 (dạng *.DGN và *.DWG) sang dữ liệu bản đồ tỷ lệ 1/2.000 (dạng *.GDB). của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy với 1 gói thầu.
13/06/2025 19:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn tính tiền sử dụng đất khi có Quyết định điều chỉnh quy hoạch tại ô đất D18 Khu đô thị mới Cầu Giấy của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ THƯƠNG MẠI VIC
13/06/2025 12:26
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Dịch vụ vệ sinh công nghiệp và các công việc định kỳ tại Trụ sở làm việc Quận ủy, HĐND và UBND quận của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ KHAI THÁC TÀI SẢN TOÀN CẦU
11/06/2025 15:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT thực hiện công tác tính tiền sử dụng đất khi có Quyết định điều chỉnh quy hoạch tại ô đất D18 Khu đô thị mới Cầu Giấy của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy với 1 gói thầu.
31/05/2025 15:26
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Phóng sự “Quận Cầu Giấy – 28 năm xây dựng và phát triển” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG TÂM PHONG
31/05/2025 09:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT Gói thầu phóng sự “ Quận Cầu Giấy – 28 năm xây dựng và phát triển” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy với 1 gói thầu.
31/05/2025 09:34
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: mua sắm hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led tại Hội trường tầng 1 trụ sở Quận ủy- HĐND-UBND quận Cầu Giấy của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ CAO PHƯƠNG ĐÔNG
27/05/2025 19:29
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Phiên âm, dịch nghĩa các tư liệu Hán Nôm tại các di tích đã được xếp hạng và trong danh mục kiểm kê của UBND thành phố Hà Nội trên địa bàn quận Cầu Giấy của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Hán Nôm
15/05/2025 12:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT gói thầu Phiên âm, dịch nghĩa các tư liệu Hán Nôm tại các di tích đã được xếp hạng và trong danh mục kiểm kê của UBND thành phố Hà Nội trên địa bàn quận Cầu Giấy của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy với 1 gói thầu.
15/05/2025 12:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy là chủ đầu tư của 108 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 108 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy là chủ đầu tư của 52 TBMT, trong đó tự mời thầu 52 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy là chủ đầu tư của 159 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Cầu Giấy là chủ đầu tư có quan hệ với 135 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy đếm khu vườn bằng những đóa hoa, đừng bởi những chiếc lá đã rơi. Hãy đếm cuộc đời bằng những nụ cười, đừng bởi lệ lăn trên má. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026