Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.690.858.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.666.006.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.690.858.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.666.006.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám
sát thi công
xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HOÀNG DƯƠNG
02/01/2025 10:46
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi
công xây
dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng 670
24/12/2024 10:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải TBMT Thi
công xây
dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2024 18:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân quận Đồ Sơn. Hạng mục: Sửa chữa các dãy nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn với 5 gói thầu.
13/12/2024 16:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân quận Đồ Sơn. Hạng mục: Sửa chữa các dãy nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn với 5 gói thầu.
13/12/2024 16:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân quận Đồ Sơn. Hạng mục: Sửa chữa các dãy nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn với 4 gói thầu.
25/11/2024 08:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm 01 xe ô tô 16 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ BẮC VIỆT
30/01/2024 16:24
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm 01 xe ô tô 16 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/01/2024 09:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm ô tô phục vụ công tác chung của quận Đồ Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn với 3 gói thầu.
29/12/2023 10:48
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng 670
20/12/2023 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn công bố kết quả gói thầu Giám
sát thi công
xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HOÀNG DƯƠNG
02/01/2025 10:46
Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn công bố kết quả gói thầu Thi
công xây
dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng 670
24/12/2024 10:41
Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn công bố KQMT gói thầu Thi
công xây
dựng với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 09:30
Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đăng tải TBMT Thi
công xây
dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2024 18:52
Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân quận Đồ Sơn. Hạng mục: Sửa chữa các dãy nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ với 5 gói thầu.
13/12/2024 16:20
Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân quận Đồ Sơn. Hạng mục: Sửa chữa các dãy nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ với 5 gói thầu.
13/12/2024 16:00
Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân quận Đồ Sơn. Hạng mục: Sửa chữa các dãy nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ với 4 gói thầu.
25/11/2024 08:49
Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm 01 xe ô tô 16 chỗ ngồi phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ BẮC VIỆT
30/01/2024 16:24
Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm 01 xe ô tô 16 chỗ ngồi phục vụ công tác chung với 2 nhà thầu tham gia.
11/01/2024 13:57
Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm 01 xe ô tô 16 chỗ ngồi phục vụ công tác chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/01/2024 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám
sát thi công
xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HOÀNG DƯƠNG
02/01/2025 10:46
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi
công xây
dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng 670
24/12/2024 10:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải TBMT Thi
công xây
dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2024 18:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân quận Đồ Sơn. Hạng mục: Sửa chữa các dãy nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn với 5 gói thầu.
13/12/2024 16:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân quận Đồ Sơn. Hạng mục: Sửa chữa các dãy nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn với 5 gói thầu.
13/12/2024 16:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân quận Đồ Sơn. Hạng mục: Sửa chữa các dãy nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn với 4 gói thầu.
25/11/2024 08:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm 01 xe ô tô 16 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ BẮC VIỆT
30/01/2024 16:24
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm 01 xe ô tô 16 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/01/2024 09:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm ô tô phục vụ công tác chung của quận Đồ Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn với 3 gói thầu.
29/12/2023 10:48
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng 670
20/12/2023 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đồ Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người có thể làm được những chuyện đáng kinh ngạc và tiếp thu khối lượng kiến thức không lổ mà vẫn không hiểu được bản thân mình. Nhưng đau khổ khiến người ta nhìn vào bên trong bản thân. Nếu thành công, thì bên trong con người sẽ là khởi đầu của sự học hỏi. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh