Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.329.580.752 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.314.638.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.329.580.752 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.314.638.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp (Chi phí xây dựng và chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quy hoạch Kiến trúc Việt Nam
11/12/2018 21:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị trụ sở HĐND và UBND quận Đống Đa của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa.
11/12/2018 21:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hội cựu chiến binh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa.
11/12/2018 21:10
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu kho lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Công nghệ lưu trữ số hóa HT
11/12/2018 21:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu kho lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2018 21:11
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải TBMT Gói thầu Xây lắp (Chi phí xây dựng và chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/11/2018 14:36
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa, mua sắm trang thiết bị và chỉnh lý tài liệu kho lưu trữ giai đoạn 2+3 trụ sở làm việc 279,256,312b Tôn Đức Thắng quận Đống Đa của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa với 4 gói thầu.
14/11/2018 21:41
Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa, mua sắm trang thiết bị và chỉnh lý tài liệu kho lưu trữ giai đoạn 2+3 trụ sở làm việc 279,256,312b Tôn Đức Thắng quận Đống Đa.
14/11/2018 07:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải TBMT Quy chế quản lý quy hoạch kiến trúc quận đống đa của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/08/2018 15:57
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa.
27/07/2018 21:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa công bố kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp (Chi phí xây dựng và chi phí hạng mục chung).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quy hoạch Kiến trúc Việt Nam
11/12/2018 21:18
Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị trụ sở HĐND và UBND quận Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG DÂN DỤNG HÀ NỘI
11/12/2018 21:15
Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hội cựu chiến binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Phúc Nam Thành
11/12/2018 21:10
Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu kho lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Công nghệ lưu trữ số hóa HT
11/12/2018 21:06
Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị trụ sở HĐND và UBND quận Đống Đa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2018 21:14
Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu kho lưu trữ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2018 21:11
Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đăng tải TBMT Gói thầu Xây lắp (Chi phí xây dựng và chi phí hạng mục chung) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/11/2018 14:36
Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trụ sở HĐNDUBND quận Đống Đa với 2 gói thầu.
14/11/2018 21:51
Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa, mua sắm trang thiết bị và chỉnh lý tài liệu kho lưu trữ giai đoạn 2+3 trụ sở làm việc 279,256,312b Tôn Đức Thắng quận Đống Đa với 4 gói thầu.
14/11/2018 21:41
Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng ATP Việt Nam
27/07/2018 21:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp (Chi phí xây dựng và chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quy hoạch Kiến trúc Việt Nam
11/12/2018 21:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị trụ sở HĐND và UBND quận Đống Đa của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa.
11/12/2018 21:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hội cựu chiến binh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa.
11/12/2018 21:10
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu kho lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Công nghệ lưu trữ số hóa HT
11/12/2018 21:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu kho lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2018 21:11
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải TBMT Gói thầu Xây lắp (Chi phí xây dựng và chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/11/2018 14:36
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa, mua sắm trang thiết bị và chỉnh lý tài liệu kho lưu trữ giai đoạn 2+3 trụ sở làm việc 279,256,312b Tôn Đức Thắng quận Đống Đa của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa với 4 gói thầu.
14/11/2018 21:41
Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa, mua sắm trang thiết bị và chỉnh lý tài liệu kho lưu trữ giai đoạn 2+3 trụ sở làm việc 279,256,312b Tôn Đức Thắng quận Đống Đa.
14/11/2018 07:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải TBMT Quy chế quản lý quy hoạch kiến trúc quận đống đa của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/08/2018 15:57
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa.
27/07/2018 21:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Đống Đa là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bao giờ hôn bạn mình. Nếu thấy lòng xao xuyến, đừng bao giờ để lộ. Bạn sẽ mất đi người bạn đó mãi mãi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh