Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.866.330.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.866.330.237 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.866.330.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.866.330.237 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm màn hình LED, hệ thống âm thanh nhà văn hóa xã Đức Lương của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương.
10/08/2026 23:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay cho đại biểu Hội đồng nhân dân xã Đức Lương của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ HƯNG PHÁT THÁI NGUYÊN
10/08/2026 23:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm máy tính xách tay cho đại biểu Hội đồng nhân dân xã Đức Lương của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương với 1 gói thầu.
10/08/2026 22:50
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED, hệ thống âm thanh nhà văn hóa xã Đức Lương của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương với 1 gói thầu.
26/06/2026 21:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp hệ thống phòng cháy, chữa cháy Nhà văn hóa xã Đức Lương của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY ĐẠI VIỆT
14/05/2026 16:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp hệ thống phòng cháy, chữa cháy Nhà văn hóa xã Đức Lương của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương với 1 gói thầu.
12/05/2026 16:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp hệ thống phòng cháy, chữa cháy Nhà văn hóa xã Đức Lương của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương với 1 gói thầu.
12/05/2026 16:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng công trình: Sửa chữa trụ sở UBND xã Đức Lương, Hạng mục: Nhà làm việc 3 tầng, nhà văn hóa, nhà bếp ăn,nhà kho, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT CHIỀU
16/12/2025 22:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa trụ sở UBND xã Đức Lương, Hạng mục: Nhà làm việc 3 tầng, nhà văn hóa, nhà bếp ăn, nhà kho, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Dương Thanh Thái Nguyên
16/12/2025 22:34
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở UBND xã Đức Lương, Hạng mục: Nhà làm việc 3 tầng, nhà văn hóa, nhà bếp ăn, nhà kho, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương với 2 gói thầu.
16/11/2025 22:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Đức Lương là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngôn ngữ là một môn nghệ thuật tinh thâm uyên bác, mỗi một câu nói trước khi được thốt ra, phải học cách nghĩ đi nghĩ lại ba lần trong đầu đã, cố gắng hết sức để lựa chọn một phương thức hữu hảo và dễ được người khác chấp nhận nhất để từng bước từng bước tiến hành thảo luận. Do đó, duy trì tốt các mối quan hệ mới là bước đầu tiên thiết thực giúp người ta tiếp cận gần hơn với giấc mơ. "
Tiểu Hài Tử Ngươi Đến Đây
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026