Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.270.708.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.270.707.291 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.270.708.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.270.707.291 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1TV BẢO ĐĂNG HG
21/08/2026 17:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68
21/08/2026 16:58
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG
21/08/2026 16:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án ĐTXD công trình khu vực Hoàng Su Phì
21/08/2026 16:53
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp Trạm y tế xã Hồ Thầu, tỉnh Tuyên Quang. Hạng mục: Nhà làm việc 02 tầng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu với 5 gói thầu.
11/08/2026 09:42
Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp Trạm y tế xã Hồ Thầu, tỉnh Tuyên Quang. Hạng mục: Nhà làm việc 02 tầng và các hạng mục phụ trợ.
11/08/2026 08:08
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ NAM LONG
04/08/2026 10:11
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Laptop và phụ kiện phục vụ cấp căn cước công dân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:27
Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm Laptop và phụ kiện phục vụ cấp căn cước công dân.
04/08/2026 09:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XD TÚ LÂM
31/07/2026 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hồ Thầu là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi bạn không nhận ra ưu điểm của mình cho tới khi bạn đối mặt với điểm yếu lớn nhất của mình. "
Susan Gale
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026