Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.772.679.648 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.730.581.774 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.772.679.648 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.730.581.774 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh trang khuôn viên trụ sở UBND xã Hưng Phước năm 2026
của Văn phòng HĐND-UBND xã Hưng Phước của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Nguyên Khôi
21/08/2026 15:03
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Chỉnh trang khuôn viên trụ sở UBND xã Hưng Phước năm 2026 của Văn phòng HĐND-UBND xã Hưng Phước của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa nhà thực hiện mô hình buổi sáng với nhân dân và sửa chữa nhà xe xã Hưng Phước, thành phố Đồng Nai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Nguyên Khôi
24/07/2026 15:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa nhà thực hiện mô hình buổi sáng với nhân dân và sửa chữa nhà xe xã Hưng Phước, thành phố Đồng Nai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải kết quả gói thầu San lấp mặt bằng khu đất công gần chợ xã Hưng Phước
phục vụ công tác tuyển quân năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯỚC TIẾN
10/01/2026 04:04
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải KHLCNT San lấp mặt bằng khu đất công gần chợ xã Hưng Phước phục vụ công tác tuyển quân năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước với 1 gói thầu.
10/01/2026 03:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay, máy tính bàn, máy in, bộ lưu điện phục vụ
Văn Phòng HĐND - UBND xã Hưng Phước của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG
24/12/2025 04:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính xách tay, máy tính bàn, máy in, bộ lưu điện phục vụ Văn phòng HĐND - UBND xã Hưng Phước của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước với 1 gói thầu.
24/12/2025 04:12
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải kết quả gói thầu bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM PJICO BÌNH PHƯỚC
16/12/2025 17:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM PJICO BÌNH PHƯỚC
16/12/2025 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị máy Photocopy phục vụ Văn phòng
HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG
03/12/2025 20:15
Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy Photocopy phục vụ Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước với 1 gói thầu.
03/12/2025 20:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh trang khuôn viên trụ sở UBND xã Hưng Phước năm 2026
của Văn phòng HĐND-UBND xã Hưng Phước của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Nguyên Khôi
21/08/2026 15:03
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Chỉnh trang khuôn viên trụ sở UBND xã Hưng Phước năm 2026 của Văn phòng HĐND-UBND xã Hưng Phước của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa nhà thực hiện mô hình buổi sáng với nhân dân và sửa chữa nhà xe xã Hưng Phước, thành phố Đồng Nai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Nguyên Khôi
24/07/2026 15:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa nhà thực hiện mô hình buổi sáng với nhân dân và sửa chữa nhà xe xã Hưng Phước, thành phố Đồng Nai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải kết quả gói thầu San lấp mặt bằng khu đất công gần chợ xã Hưng Phước
phục vụ công tác tuyển quân năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯỚC TIẾN
10/01/2026 04:04
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải KHLCNT San lấp mặt bằng khu đất công gần chợ xã Hưng Phước phục vụ công tác tuyển quân năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước với 1 gói thầu.
10/01/2026 03:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay, máy tính bàn, máy in, bộ lưu điện phục vụ
Văn Phòng HĐND - UBND xã Hưng Phước của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG
24/12/2025 04:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính xách tay, máy tính bàn, máy in, bộ lưu điện phục vụ Văn phòng HĐND - UBND xã Hưng Phước của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước với 1 gói thầu.
24/12/2025 04:12
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải kết quả gói thầu bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM PJICO BÌNH PHƯỚC
16/12/2025 17:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM PJICO BÌNH PHƯỚC
16/12/2025 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Hưng Phước là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thích những điều mà người ghét, ghét những điều mà người thích, gọi là trái ngược hẳn với tính người, tai họa ắt đến với mình. 好人之所恶,恶人之所好,是谓拂人之性,灾必逮夫身。 Hảo nhân chi sở ác, ác nhân chi sở hảo, thị vị phất nhân chi tính, tai tất đãi phu thân. "
Lễ Ký
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026