Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.825.838.742 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.825.793.742 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.825.838.742 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.825.793.742 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo hội trường trụ sở UBND xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại dịch vụ Nam An
03/07/2026 16:43
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hội trường trụ sở UBND xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng với 1 gói thầu.
30/06/2026 14:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế hội trường trụ sở UBND xã và Nhà văn hóa ấp Gò Châu Mai xã Khánh Hưng năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TÂN THUẬN PHÁT
08/06/2026 15:29
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế hội trường trụ sở UBND xã và Nhà văn hóa ấp Gò Châu Mai xã Khánh Hưng năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng với 1 gói thầu.
04/06/2026 14:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống điện NLMT trụ sở UBND xã Khánh Hưng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
06/05/2026 10:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện NLMT trụ sở UBND xã Khánh Hưng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng với 1 gói thầu.
05/05/2026 08:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy Vi tính trang bị cho Công An và Ban chỉ huy Quân sự xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ GIANG HÙNG
22/04/2026 15:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Vi tính trang bị cho Công An và Ban chỉ huy Quân sự xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng với 1 gói thầu.
21/04/2026 16:08
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Vi tính trang bị cho Công An và Ban chỉ huy Quân sự xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng với 1 gói thầu.
21/04/2026 16:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ ấm trà, khung tranh gỗ làm quà tặng lưu niệm cho Đại biểu HĐND xã Khánh Hưng khóa VII, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG QUÀ TẶNG NIỀM VUI VIỆT
18/03/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế hội trường B của UBND xã Khánh Hưng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Song Vi
25/12/2025 11:49
Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế hội trường B của UBND xã Khánh Hưng năm 2025 với 1 gói thầu.
24/12/2025 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo hội trường trụ sở UBND xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại dịch vụ Nam An
03/07/2026 16:43
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hội trường trụ sở UBND xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng với 1 gói thầu.
30/06/2026 14:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế hội trường trụ sở UBND xã và Nhà văn hóa ấp Gò Châu Mai xã Khánh Hưng năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TÂN THUẬN PHÁT
08/06/2026 15:29
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế hội trường trụ sở UBND xã và Nhà văn hóa ấp Gò Châu Mai xã Khánh Hưng năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng với 1 gói thầu.
04/06/2026 14:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống điện NLMT trụ sở UBND xã Khánh Hưng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
06/05/2026 10:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện NLMT trụ sở UBND xã Khánh Hưng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng với 1 gói thầu.
05/05/2026 08:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy Vi tính trang bị cho Công An và Ban chỉ huy Quân sự xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ GIANG HÙNG
22/04/2026 15:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Vi tính trang bị cho Công An và Ban chỉ huy Quân sự xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng với 1 gói thầu.
21/04/2026 16:08
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Vi tính trang bị cho Công An và Ban chỉ huy Quân sự xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng với 1 gói thầu.
21/04/2026 16:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ ấm trà, khung tranh gỗ làm quà tặng lưu niệm cho Đại biểu HĐND xã Khánh Hưng khóa VII, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG QUÀ TẶNG NIỀM VUI VIỆT
18/03/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Khánh Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi trái tim chất đầy hạnh phúc, sẻ khiến cho con người ta đưa ra những quyết định lương thiện, những người chìm đắm trong tình yêu vì thế mà sở hữu một sự đơn thuần và tươi đẹp đến không thể tin được. "
Cửu Dạ Hồi
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026