Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.359.133.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.355.400.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.359.133.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.355.400.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị máy tính xách tay cho đại biểu HĐND xã khóa II nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ ĐỨC PHONG
03/08/2026 15:32
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị máy tính xách tay cho đại biểu HĐND xã khóa II nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH với 1 gói thầu.
31/07/2026 08:23
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo nhận thức về ATTT của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
28/07/2026 08:56
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi mua sắm tài sản trang thiết bị thực hiện nhiệm vụ Xây dựng hồ sơ phê duyệt cấp độ an toàn thông tin và triển khai thiết bị tường lửa đảm bảo an toàn thông tin theo cấp độ phê duyệt của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
28/07/2026 08:48
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH đã đăng tải KHLCNT chi mua sắm tài sản trang thiết bị thực hiện nhiệm vụ Xây dựng hồ sơ phê duyệt cấp độ an toàn thông tin và triển khai thiết bị tường lửa đảm bảo an toàn thông tin theo cấp độ phê duyệt của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH với 2 gói thầu.
24/07/2026 08:59
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ chi phí xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM BẢO
25/05/2026 15:26
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ chi phí xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/05/2026 14:32
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp, mở rộng nhà làm việc trụ sở UBND xã Liên Minh; Hạng mục: Xây lắp dựng nhà khung thép phía Đông Nam trụ sở của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH với 5 gói thầu.
28/04/2026 09:42
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp, mở rộng nhà làm việc trụ sở UBND xã Liên Minh; Hạng mục: Xây lắp dựng nhà khung thép phía Đông Nam trụ sở của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH với 5 gói thầu.
28/04/2026 09:39
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05:Tư vấn giám sát thi công và thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HÀ NỘI.
23/03/2026 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LIÊN MINH là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trái đất mỉm cười trong những nụ hoa. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026