Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.645.417.391 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.232.399.068 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.645.417.391 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.232.399.068 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ ăn, nghỉ cho Đoàn Vận động viên học sinh tham dự Giải Bơi học sinh tiểu học và THCS thành phố Hải Phòng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách Quân khu 3
13/07/2026 14:17
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ ăn, nghỉ cho Đoàn Vận động viên học sinh tham dự Giải Bơi học sinh tiểu học và THCS thành phố Hải Phòng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái với 1 gói thầu.
13/07/2026 14:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị Phòng họp trực tuyến UBND xã Phú Thái của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THANH KHẢI
09/07/2026 22:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng họp trực tuyến UBND xã Phú Thái của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái với 1 gói thầu.
09/07/2026 21:47
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Diệt mối tận gốc, phòng trừ mối và phun khử trùng khử khuẩn, diệt ruồi muỗi côn trùng cho trụ sở UBND xã và các nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Phú Thái năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TRẦN THỊ BÌNH - MÔI TRƯỜNG
26/06/2026 08:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái đã đăng tải KHLCNT Diệt mối tận gốc, phòng trừ mối và phun khử trùng khử khuẩn, diệt ruồi muỗi côn trùng cho trụ sở UBND xã và các nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Phú Thái năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái với 1 gói thầu.
26/06/2026 08:54
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm LPBank
22/06/2026 15:34
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XD 389
22/06/2026 15:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Phú Thái
22/06/2026 15:23
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THỦ ĐÔ
22/06/2026 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Thái là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật đau khổ cho một quốc gia mà nền văn học cắt giảm vì sự cản trở của thế lực. Điều này không chỉ xâm phạm quyền tự do báo chí mà còn đóng kín trái tim của một dân tộc, cắt xén trí nhớ của nó. "
Aleksandr Solzhenitsyn
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh