Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.393.756.545 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.338.193.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.393.756.545 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.338.193.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện dọn dẹp, phát quang cây lâu năm xung quanh trụ sở UBND xã Sóc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG TIẾN BỘ
22/07/2026 16:25
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Thực hiện dọn dẹp, phát quang cây lâu năm xung quanh trụ sở UBND xã Sóc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:12
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy tính xách tay phục vụ hoạt động của HĐND xã Sóc Sơn nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHỆ THUẬN PHÁT
05/06/2026 09:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy tính xách tay phục vụ hoạt động của HĐND xã Sóc Sơn nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn với 1 gói thầu.
03/06/2026 09:50
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện bảo dưỡng, nạp ga điều hòa năm 2026 thuộc trụ sở UBND xã Sóc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Hải
01/06/2026 15:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Thực hiện bảo dưỡng, nạp ga điều hòa năm 2026 thuộc trụ sở UBND xã Sóc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn với 1 gói thầu.
29/05/2026 11:11
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cặp tài liệu phục vụ Hội đồng nhân dân xã nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Văn Hiển
06/04/2026 14:37
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp biển tên và huy hiệu đại biểu HĐND xã Sóc Sơn nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Cơ khí 17
06/04/2026 14:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Cung cấp biển tên và huy hiệu đại biểu HĐND xã Sóc Sơn nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn với 1 gói thầu.
06/04/2026 13:50
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cặp tài liệu phục vụ Hội đồng nhân dân nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn với 1 gói thầu.
06/04/2026 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Sóc Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tinh thần trách nhiệm là: Nắm vững chính sách, đi đúng đường lối quần chúng, làm tròn nhiệm vụ. Tách rời chính sách ra một đường, nhiệm vụ ra một đường là sai lầm. Tách rời chính sách và nhiệm vụ ra một đường, và đường lối quần chúng ra một đường cũng là sai lầm. Tinh thần trách nhiệm là gắn liền chính sách và đường lối quần chúng, để làm trọn nhiệm vụ. "
Hồ Chí Minh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh