Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.461.280.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.461.280.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.461.280.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.461.280.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế Trường Phổ thông dân tộc bán trú TH &THCS A Vao,
Điểm trường Pa Ling 1; Hạng mục: Thay mái tôn, sân bê tông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và phát triển hạ tầng RIG
11/07/2026 10:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu
xây lắp:
Thi công
xây dựng Trường Phổ thông dân tộc bán trú TH &THCS A Vao,
Điểm trường Pa Ling 1; Hạng mục: Thay mái tôn, sân bê tông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ANH QUÂN QUẢNG TRỊ
11/07/2026 10:11
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu
tư vấn:
giám sát
công
trìnhTrường Phổ thông dân tộc bán trú TH &THCS A Vao,
Điểm trường Pa Ling 1; Hạng mục: Thay mái tôn, sân bê tông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và phát triển hạ tầng RIG
11/07/2026 10:10
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu
tư vấn:
quản lý
dự ánTrường Phổ thông dân tộc bán trú TH &THCS A Vao,
Điểm trường Pa Ling 1; Hạng mục: Thay mái tôn, sân bê tông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên Thanh Hiền QT
11/07/2026 10:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt đã đăng tải KHLCNT Trường Phổ thông dân tộc bán trú TH &THCS A Vao, Điểm trường Pa
Ling 1; Hạng mục: Thay mái tôn, sân bê tông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt với 3 gói thầu.
11/07/2026 10:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt đã đăng tải KHLCNT Trường Phổ thông dân tộc bán trú TH &THCS A Vao,
Điểm trường Pa Ling 1; Hạng mục: Thay mái tôn, sân bê tông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt với 1 gói thầu.
11/07/2026 10:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn: giám sát công trình Duy tu, sửa chữa điểm chính trường mầm non Húc Nghì của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và phát triển hạ tầng RIG
11/07/2026 09:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Thi công xây dựng Duy tu, sửa chữa điểm chính trường mầm non Húc Nghì của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TUẤN PHÁT QUẢNG TRỊ
11/07/2026 09:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn: quản lý dự ánDuy tu, sửa chữa điểm chính trường mầm non Húc Nghì của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên Thanh Hiền QT
11/07/2026 09:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa điểm chính
trường mầm non Húc Nghì của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt với 3 gói thầu.
11/07/2026 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 33 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt là chủ đầu tư của 74 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Tà Rụt là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cây sậy nhỏ, nằm rạp dưới sức gió, rồi sẽ sớm đứng thẳng dậy khi bão đã qua. "
Aesop
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh