Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.842.785.388 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.838.785.388 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.842.785.388 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.838.785.388 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ đường truyền Internet, thiết bị và chi phí lắp đặt trọn gói các điểm WIFI công cộng trên địa bàn xã Thái Thụy của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:05
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy múc, xe vận chuyển và nhân công cắt tỉa cây, thu dọn phòng chống bão. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG XANH - ĐÔ THỊ DIÊM ĐIỀN
26/08/2026 15:46
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy múc, xe vận chuyển và nhân công cắt tỉa cây, thu dọn phòng chống bão. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:42
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Đảm bảo điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN), an toàn thông tin cho hoạt động chuyển đổi số của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 09:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Đảm bảo điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN), an toàn thông tin cho hoạt động chuyển đổi số của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/08/2026 13:57
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN HOÀNG HUY
21/08/2026 08:38
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy đã đăng tải KHLCNT Đảm bảo điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN), an toàn thông tin cho hoạt động chuyển đổi số của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy với 2 gói thầu.
20/08/2026 15:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ Zalo MiniApp tối ưu tương tác giữa Ủy ban nhân dân xã và người dân trên địa bàn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CHUYỂN ĐỔI SỐ THIÊN AN
17/08/2026 15:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ Zalo MiniApp tối ưu tương tác giữa Ủy ban nhân dân xã và người dân trên địa bàn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện nhiệm vụ lấy mẫu giám định và xác định danh tính hài cốt liết ỹ còn thiếu thông tin bằng phương pháp của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG HONG KONG ĐTB
11/08/2026 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 41 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy là chủ đầu tư của 35 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Thụy là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người nào cũng có bóng, không phải chỉ là cái bóng của cơ thể, mà còn là cái bóng của linh hồn hòa trộn không hoàn thiện. Đó là nỗi đau khổ của anh ta. Cứ để anh ta quay bất cứ hướng nào mình muốn, bóng đổ xuống hướng đối diện với mặt trời; ngắn vào buổi trưa, dài lúc hoàng hôn. Anh không bao giờ thấy nó sao? "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026