Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.241.782.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.241.083.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.241.782.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.241.083.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức cho đoàn đại biểu HĐND xã đi học tập, trao đổi kinh nghiệm kết hợp nghỉ dưỡng tại tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ GIÁO DỤC VĨNH PHÚC
21/08/2026 11:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức đoàn đại biểu HĐND xã Vĩnh Phú đi học tập, trao đổi kinh nghiệm kết hợp nghỉ dưỡng tại tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú với 1 gói thầu.
20/08/2026 17:12
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị màn hình LED tại hội trường UBND xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC LÂM
10/08/2026 15:25
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thiết bị màn hình LED tại hội trường UBND xã của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú với 1 gói thầu.
10/08/2026 11:33
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng, kết hợp học tập kinh nghiệm phát triển KT-XH của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VIPTRIP
15/06/2026 16:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, nghỉ dưỡng kết hợp học tập kinh nghiệm phát triển kinh tế - xã hội tại tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú với 1 gói thầu.
15/06/2026 16:10
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cây cảnh chỉnh trang sân vườn trụ sở phục vụ bầu cử Đại biểu HĐND các cấp của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TẠ THỊ MINH HẢI
16/03/2026 09:35
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cây cảnh chỉnh trang sân vườn trụ sở HĐND&UBND xã Vĩnh Phú phục vụ bầu cử Đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú với 1 gói thầu.
11/03/2026 15:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cây cảnh, đào, quất chỉnh trang khuân viên, trụ sở UBND xã dịp tết nguyên đán 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Long Trường
12/02/2026 21:03
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cây cảnh, đào, quất chỉnh trang khuân viên, trụ sở UBND xã dịp tết nguyên đán 2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú với 1 gói thầu.
12/02/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND xã Vĩnh Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đổi mới không phải là việc bạn bỏ ra bao nhiêu tiền cho nghiên cứu và phát triển. Khi Apple tung ra sản phẩm Mac, IBM tiêu tốn tiền R&D hơn ít nhất 100 lần. Đây không phải là vấn đề tiền bạc. Đây là về chuyện bạn có những con người như thế nào, bạn được lãnh đạo như thế nào, và bạn đạt được đến đâu. "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh