Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.048.334.888 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.025.021.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.048.334.888 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.025.021.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/12/2021 12:56
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp nhà làm việc 03 tầng và các công trình phụ trợ trụ sở UBND huyện An Lão của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với 4 gói thầu.
10/12/2021 12:20
Văn phòng huyện An Lão đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp nhà làm việc 03 tầng và các công trình phụ trợ trụ sở UBND huyện An Lão, .
10/12/2021 07:00
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/09/2021 09:36
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/09/2021 14:44
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 05 tầng huyện ủy An Lão, Thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với 4 gói thầu.
17/09/2021 08:34
Văn phòng huyện An Lão đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 05 tầng huyện ủy An Lão, Thành phố Hải Phòng.
17/09/2021 07:00
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dụng công trình của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Phương Mai
15/10/2019 14:06
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải TBMT Thi công xây dụng công trình của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2019 15:45
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc, khu vệ sinh, mở rộng tầng 2 nhà ăn thành phòng khách huyện ủy, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với 4 gói thầu.
30/08/2019 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng huyện An Lão công bố kết quả gói thầu Thi công xây dụng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Phương Mai
15/10/2019 14:06
Văn phòng huyện An Lão đăng tải TBMT Thi công xây dụng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2019 15:45
Văn phòng huyện An Lão đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc, khu vệ sinh, mở rộng tầng 2 nhà ăn thành phòng khách huyện ủy, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng với 4 gói thầu.
30/08/2019 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/12/2021 12:56
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp nhà làm việc 03 tầng và các công trình phụ trợ trụ sở UBND huyện An Lão của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với 4 gói thầu.
10/12/2021 12:20
Văn phòng huyện An Lão đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp nhà làm việc 03 tầng và các công trình phụ trợ trụ sở UBND huyện An Lão, .
10/12/2021 07:00
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/09/2021 09:36
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/09/2021 14:44
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 05 tầng huyện ủy An Lão, Thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với 4 gói thầu.
17/09/2021 08:34
Văn phòng huyện An Lão đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 05 tầng huyện ủy An Lão, Thành phố Hải Phòng.
17/09/2021 07:00
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dụng công trình của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Phương Mai
15/10/2019 14:06
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải TBMT Thi công xây dụng công trình của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2019 15:45
Bên mời thầu Văn phòng huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc, khu vệ sinh, mở rộng tầng 2 nhà ăn thành phòng khách huyện ủy, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão với 4 gói thầu.
30/08/2019 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện An Lão là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có người đã được cho là can đảm bởi vì họ quá sợ hãi để bỏ chạy. "
Thomas Fuller
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh