Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.134.391.225 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.121.040.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.134.391.225 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.121.040.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng Wan của tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Công nghệ TABViet
19/01/2021 16:57
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải TBMT Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng Wan của tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2020 11:07
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải TBMT Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng Wan của tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2020 09:35
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng WAN của tỉnh. của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức với 3 gói thầu.
24/12/2020 08:42
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy scan phục vụ phần mềm tiếp công dân, xử lý đơn thư, giải quyết khiếu nại tố cáo. của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH S.C.O.M
11/09/2020 09:11
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải TBMT Trang bị máy scan phục vụ phần mềm tiếp công dân, xử lý đơn thư, giải quyết khiếu nại tố cáo. của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2020 14:24
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chon nhà thầu gói thầu: Trang bị hệ thống camera giám sát, ghi âm tại Bộ phận tiếp nhận và trả kết UBND 16 xã-thị trấn thuộc huyện Châu Đức phục vụ công tác cải cách hành chính của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức với 1 gói thầu.
12/08/2020 10:01
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Trang bị máy scan phục vụ phần mềm tiếp công dân, xử lý đơn thư, giải quyết khiếu nại tố cáo. của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức với 1 gói thầu.
12/08/2020 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng huyện Châu Đức công bố kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng Wan của tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Công nghệ TABViet
19/01/2021 16:57
Văn phòng huyện Châu Đức công bố KQMT gói thầu Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng Wan của tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
31/12/2020 14:36
Văn phòng huyện Châu Đức đăng tải TBMT Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng Wan của tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2020 11:07
Văn phòng huyện Châu Đức đăng tải TBMT Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng Wan của tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2020 09:35
Văn phòng huyện Châu Đức đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng WAN của tỉnh. với 3 gói thầu.
24/12/2020 08:42
Văn phòng huyện Châu Đức công bố kết quả gói thầu Trang bị máy scan phục vụ phần mềm tiếp công dân, xử lý đơn thư, giải quyết khiếu nại tố cáo..
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH S.C.O.M
11/09/2020 09:11
Văn phòng huyện Châu Đức công bố KQMT gói thầu Trang bị máy scan phục vụ phần mềm tiếp công dân, xử lý đơn thư, giải quyết khiếu nại tố cáo. với 1 nhà thầu tham gia.
01/09/2020 16:21
Văn phòng huyện Châu Đức đăng tải TBMT Trang bị máy scan phục vụ phần mềm tiếp công dân, xử lý đơn thư, giải quyết khiếu nại tố cáo. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2020 14:24
Văn phòng huyện Châu Đức đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Trang bị máy scan phục vụ phần mềm tiếp công dân, xử lý đơn thư, giải quyết khiếu nại tố cáo. với 1 gói thầu.
12/08/2020 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng Wan của tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Công nghệ TABViet
19/01/2021 16:57
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải TBMT Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng Wan của tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2020 11:07
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải TBMT Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng Wan của tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2020 09:35
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng mạng cấp huyện, xã kết nối hạ tầng WAN của tỉnh. của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức với 3 gói thầu.
24/12/2020 08:42
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy scan phục vụ phần mềm tiếp công dân, xử lý đơn thư, giải quyết khiếu nại tố cáo. của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH S.C.O.M
11/09/2020 09:11
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải TBMT Trang bị máy scan phục vụ phần mềm tiếp công dân, xử lý đơn thư, giải quyết khiếu nại tố cáo. của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2020 14:24
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chon nhà thầu gói thầu: Trang bị hệ thống camera giám sát, ghi âm tại Bộ phận tiếp nhận và trả kết UBND 16 xã-thị trấn thuộc huyện Châu Đức phục vụ công tác cải cách hành chính của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức với 1 gói thầu.
12/08/2020 10:01
Bên mời thầu Văn phòng huyện Châu Đức đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Trang bị máy scan phục vụ phần mềm tiếp công dân, xử lý đơn thư, giải quyết khiếu nại tố cáo. của chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức với 1 gói thầu.
12/08/2020 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện Châu Đức là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bởi vì tuổi thanh xuân ngắn lắm, nên đừng dùng quãng thời gian quý giá đó để níu kéo những người không cam tâm. Có thể yêu hết mình, nhưng nhớ kỹ, đừng bao giờ tự khiến mình khổ sở. Người ta có trân trọng mình thì khắc sẽ ở lại. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh