Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.259.570.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.172.220.961 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.259.570.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.172.220.961 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Chăm
sóc cây xanh –
thảm cỏ - hoa
kiểng Trung tâm
hành chính
huyện ( khu vực
UBND huyện) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền.
31/12/2022 20:55
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Chăm sóc
cây xanh – thảm cỏ -
hoa kiểng Trung tâm
hành chính huyện (
khu vực huyện uỷ) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ ĐẨU TƯ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HUYỆN LONG ĐIỀN
31/12/2022 20:51
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải TBMT Chi phí Chăm
sóc cây xanh –
thảm cỏ - hoa
kiểng Trung tâm
hành chính
huyện ( khu vực
UBND huyện) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2022 22:38
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải TBMT Chi phí Chăm sóc
cây xanh – thảm cỏ -
hoa kiểng Trung tâm
hành chính huyện (
khu vực huyện uỷ) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2022 14:02
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy vi tính xách tay phục vụ công tác của Đại biểu HĐND huyện thực hiện nhiệm vụ, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH S.C.O.M
09/05/2022 17:00
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải TBMT Trang bị máy vi tính xách tay phục vụ công tác của Đại biểu HĐND huyện thực hiện nhiệm vụ, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/04/2022 15:29
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy vi tính xách tay phục vụ công tác của Đại biểu HĐND huyện thực hiện nhiệm vụ, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền với 3 gói thầu.
19/04/2022 11:02
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí chăm sóc cây xanh - thảm cỏ - hoa kiểng Trung tâm hành chính huyện (Khu vực UBND huyện) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền.
22/12/2021 17:25
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí chăm sóc cây xanh - thảm cỏ - hoa kiểng Trung tâm hành chính huyện (khu vực Huyện ủy) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HUYỆN LONG ĐIỀN
22/12/2021 17:13
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải TBMT Chi phí chăm sóc cây xanh - thảm cỏ - hoa kiểng Trung tâm hành chính huyện (Khu vực UBND huyện) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2021 12:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng huyện Long Điền công bố kết quả gói thầu Chi phí Chăm
sóc cây xanh –
thảm cỏ - hoa
kiểng Trung tâm
hành chính
huyện ( khu vực
UBND huyện).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC NGỌC HÂN , CÔNG TY TNHH CÂY XANH HỒNG KHANG, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ÂU CƠ
31/12/2022 20:55
Văn phòng huyện Long Điền công bố kết quả gói thầu Chi phí Chăm sóc
cây xanh – thảm cỏ -
hoa kiểng Trung tâm
hành chính huyện (
khu vực huyện uỷ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ ĐẨU TƯ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HUYỆN LONG ĐIỀN
31/12/2022 20:51
Văn phòng huyện Long Điền công bố KQMT gói thầu Chi phí Chăm
sóc cây xanh –
thảm cỏ - hoa
kiểng Trung tâm
hành chính
huyện ( khu vực
UBND huyện) với 2 nhà thầu tham gia.
18/12/2022 15:17
Văn phòng huyện Long Điền công bố KQMT gói thầu Chi phí Chăm sóc
cây xanh – thảm cỏ -
hoa kiểng Trung tâm
hành chính huyện (
khu vực huyện uỷ) với 2 nhà thầu tham gia.
18/12/2022 15:15
Văn phòng huyện Long Điền đăng tải TBMT Chi phí Chăm
sóc cây xanh –
thảm cỏ - hoa
kiểng Trung tâm
hành chính
huyện ( khu vực
UBND huyện) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2022 22:38
Văn phòng huyện Long Điền đăng tải TBMT Chi phí Chăm sóc
cây xanh – thảm cỏ -
hoa kiểng Trung tâm
hành chính huyện (
khu vực huyện uỷ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2022 14:02
Văn phòng huyện Long Điền đăng tải KHLCNT Chăm sóc cây xanh, thảm cỏ, hoa kiểng thuộc Trung tâm hành chính huyện năm 2023 với 9 gói thầu.
07/12/2022 17:55
Văn phòng huyện Long Điền công bố kết quả gói thầu Trang bị máy vi tính xách tay phục vụ công tác của Đại biểu HĐND huyện thực hiện nhiệm vụ, nhiệm kỳ 2021-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH S.C.O.M
09/05/2022 17:00
Văn phòng huyện Long Điền công bố KQMT gói thầu Trang bị máy vi tính xách tay phục vụ công tác của Đại biểu HĐND huyện thực hiện nhiệm vụ, nhiệm kỳ 2021-2026 với 2 nhà thầu tham gia.
26/04/2022 16:16
Văn phòng huyện Long Điền đăng tải TBMT Trang bị máy vi tính xách tay phục vụ công tác của Đại biểu HĐND huyện thực hiện nhiệm vụ, nhiệm kỳ 2021-2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/04/2022 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Chăm
sóc cây xanh –
thảm cỏ - hoa
kiểng Trung tâm
hành chính
huyện ( khu vực
UBND huyện) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền.
31/12/2022 20:55
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Chăm sóc
cây xanh – thảm cỏ -
hoa kiểng Trung tâm
hành chính huyện (
khu vực huyện uỷ) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ ĐẨU TƯ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HUYỆN LONG ĐIỀN
31/12/2022 20:51
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải TBMT Chi phí Chăm
sóc cây xanh –
thảm cỏ - hoa
kiểng Trung tâm
hành chính
huyện ( khu vực
UBND huyện) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2022 22:38
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải TBMT Chi phí Chăm sóc
cây xanh – thảm cỏ -
hoa kiểng Trung tâm
hành chính huyện (
khu vực huyện uỷ) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2022 14:02
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy vi tính xách tay phục vụ công tác của Đại biểu HĐND huyện thực hiện nhiệm vụ, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH S.C.O.M
09/05/2022 17:00
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải TBMT Trang bị máy vi tính xách tay phục vụ công tác của Đại biểu HĐND huyện thực hiện nhiệm vụ, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/04/2022 15:29
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy vi tính xách tay phục vụ công tác của Đại biểu HĐND huyện thực hiện nhiệm vụ, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền với 3 gói thầu.
19/04/2022 11:02
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí chăm sóc cây xanh - thảm cỏ - hoa kiểng Trung tâm hành chính huyện (Khu vực UBND huyện) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền.
22/12/2021 17:25
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí chăm sóc cây xanh - thảm cỏ - hoa kiểng Trung tâm hành chính huyện (khu vực Huyện ủy) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HUYỆN LONG ĐIỀN
22/12/2021 17:13
Bên mời thầu Văn phòng huyện Long Điền đã đăng tải TBMT Chi phí chăm sóc cây xanh - thảm cỏ - hoa kiểng Trung tâm hành chính huyện (Khu vực UBND huyện) của chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2021 12:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng huyện Long Điền là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi thế hệ đều cần một cuộc cách mạng mới. "
Thomas Jefferson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh