Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.450.338.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.371.625.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.450.338.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.371.625.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Ba Chẽ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯU TRỮ MIỀN NAM
28/04/2025 09:54
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Ba Chẽ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2025 17:58
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Ba Chẽ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với 2 gói thầu.
31/03/2025 17:50
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ GIAO THÔNG QUẢNG NINH
28/10/2024 14:54
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 16:12
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/10/2024 10:25
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung và xe ô tô chuyên dùng của huyện Ba Chẽ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với 1 gói thầu.
03/10/2024 15:19
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện uỷ quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm y tế huyện Ba Chẽ
22/12/2023 08:53
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện uỷ quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2023 08:45
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện uỷ quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với 3 gói thầu.
13/11/2023 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯU TRỮ MIỀN NAM
28/04/2025 09:54
Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Ba Chẽ với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2025 14:13
Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đăng tải TBMT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Ba Chẽ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2025 17:58
Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Ba Chẽ với 2 gói thầu.
31/03/2025 17:50
Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ GIAO THÔNG QUẢNG NINH
28/10/2024 14:54
Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung với 1 nhà thầu tham gia.
17/10/2024 08:22
Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 16:12
Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/10/2024 10:25
Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung và xe ô tô chuyên dùng của huyện Ba Chẽ với 1 gói thầu.
03/10/2024 15:19
Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện uỷ quản lý năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm y tế huyện Ba Chẽ
22/12/2023 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Ba Chẽ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯU TRỮ MIỀN NAM
28/04/2025 09:54
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Ba Chẽ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2025 17:58
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Ba Chẽ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với 2 gói thầu.
31/03/2025 17:50
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ GIAO THÔNG QUẢNG NINH
28/10/2024 14:54
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 16:12
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/10/2024 10:25
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung và xe ô tô chuyên dùng của huyện Ba Chẽ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với 1 gói thầu.
03/10/2024 15:19
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện uỷ quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm y tế huyện Ba Chẽ
22/12/2023 08:53
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện uỷ quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2023 08:45
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện uỷ quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ với 3 gói thầu.
13/11/2023 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Ba Chẽ là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy ăn mặc để thành công. Hình ảnh rất quan trọng. Người ta đánh giá bạn theo vẻ bề ngoài. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh