Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.388.174.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.367.548.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.388.174.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.367.548.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chỉnh lý tài liệu của Huyện uỷ và các cơ quan tham mưu, giúp việc Huyện uỷ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỨC ANH
24/06/2025 21:14
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chỉnh lý tài liệu của Huyện uỷ và các cơ quan tham mưu, giúp việc Huyện uỷ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu với 1 gói thầu.
22/06/2025 23:29
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp rèm cửa Cơ quan Huyện uỷ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Thị Nhung
17/12/2024 10:12
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: cung cấp rèm cửa Cơ quan Huyện uỷ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu với 1 gói thầu.
13/12/2024 16:48
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Cung cấp dịch vụ Sản xuất Phim tư liệu 105 năm hình thành, xây dựng và phát triển huyện Bình Liêu (26/12/1919-26/12/2024) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Truyền thông tỉnh Quảng Ninh
13/12/2024 16:16
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Cung cấp dịch vụ Sản xuất Phim tư liệu 105 năm hình thành, xây dựng và phát triển huyện Bình Liêu (26/12/1919-26/12/2024) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu với 1 gói thầu.
05/12/2024 08:54
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm y tế huyện Bình Liêu
26/12/2023 10:59
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2023 16:51
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt camera an ninh tại một số điểm ngã ba, ngã tư, Chợ trung tâm, Quảng trường và một số điểm tập trung vui chơi, giải trí của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
26/05/2023 10:31
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Cơ quan Huyện ủy của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
29/12/2022 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu công bố kết quả gói thầu mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chỉnh lý tài liệu của Huyện uỷ và các cơ quan tham mưu, giúp việc Huyện uỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỨC ANH
24/06/2025 21:14
Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu công bố kết quả gói thầu Cung cấp rèm cửa Cơ quan Huyện uỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Thị Nhung
17/12/2024 10:12
Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: cung cấp rèm cửa Cơ quan Huyện uỷ với 1 gói thầu.
13/12/2024 16:48
Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Cung cấp dịch vụ Sản xuất Phim tư liệu 105 năm hình thành, xây dựng và phát triển huyện Bình Liêu (26/12/1919-26/12/2024).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Truyền thông tỉnh Quảng Ninh
13/12/2024 16:16
Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm y tế huyện Bình Liêu
26/12/2023 10:59
Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
08/12/2023 17:01
Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2023 16:51
Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Cơ quan Huyện ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
29/12/2022 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chỉnh lý tài liệu của Huyện uỷ và các cơ quan tham mưu, giúp việc Huyện uỷ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỨC ANH
24/06/2025 21:14
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chỉnh lý tài liệu của Huyện uỷ và các cơ quan tham mưu, giúp việc Huyện uỷ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu với 1 gói thầu.
22/06/2025 23:29
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp rèm cửa Cơ quan Huyện uỷ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Thị Nhung
17/12/2024 10:12
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: cung cấp rèm cửa Cơ quan Huyện uỷ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu với 1 gói thầu.
13/12/2024 16:48
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Cung cấp dịch vụ Sản xuất Phim tư liệu 105 năm hình thành, xây dựng và phát triển huyện Bình Liêu (26/12/1919-26/12/2024) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Truyền thông tỉnh Quảng Ninh
13/12/2024 16:16
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Cung cấp dịch vụ Sản xuất Phim tư liệu 105 năm hình thành, xây dựng và phát triển huyện Bình Liêu (26/12/1919-26/12/2024) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu với 1 gói thầu.
05/12/2024 08:54
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm y tế huyện Bình Liêu
26/12/2023 10:59
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2023 16:51
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt camera an ninh tại một số điểm ngã ba, ngã tư, Chợ trung tâm, Quảng trường và một số điểm tập trung vui chơi, giải trí của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
26/05/2023 10:31
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Cơ quan Huyện ủy của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
29/12/2022 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Bình Liêu là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để suy nghĩ rõ ràng, người ta phải sắp xếp để định kỳ có những khoảng thời gian cô độc khi mà họ có thể tập trung và ấp ủ trí tưởng tượng mà không bị sao nhãng. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh