Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.434.654.487 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.350.488.944 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.434.654.487 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.350.488.944 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xuất bản đặc san 30 năm thành lập huyện Châu Đức của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRUYỀN THÔNG & SỰ KIỆN SAO MAI
01/07/2024 10:07
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TỈNH BÀ RỊA - VŨNG TÀU
24/06/2024 16:08
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Tư vấn lập EHSMT và đánh giá EHSDT) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
24/06/2024 16:03
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xuất bản đặc san 30 năm thành lập huyện Châu Đức của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2024 16:58
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải KHLCNT Xuất bản đặc san kỷ niệm 30 năm thành lập huyện Châu Đức (15/8/1994-15/8/2024) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức với 3 gói thầu.
19/06/2024 11:12
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và Thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH VÀ TRUYỀN THÔNG ĐAN VIỆT
24/01/2024 14:20
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải TBMT Xây lắp và Thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/01/2024 18:00
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, trang cấp thiết bị phục vụ Hội trường huyện ủy, phòng họp B, kho lưu trữ của Huyện ủy Châu Đức của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức với 7 gói thầu.
08/01/2024 16:52
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, trang cấp thiết bị phục vụ Hội trường huyện ủy, phòng họp B, kho lưu trữ của Huyện ủy Châu Đức của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức với 7 gói thầu.
05/01/2024 15:47
Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, trang cấp thiết bị phục vụ Hội trường huyện ủy, phòng họp B, kho lưu trữ của Huyện ủy Châu Đức.
05/01/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Huyện ủy Châu Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TỈNH BÀ RỊA - VŨNG TÀU
24/06/2024 16:08
Văn phòng Huyện ủy Châu Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Tư vấn lập EHSMT và đánh giá EHSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
24/06/2024 16:03
Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đăng tải KHLCNT Xuất bản đặc san kỷ niệm 30 năm thành lập huyện Châu Đức (15/8/1994-15/8/2024) với 3 gói thầu.
19/06/2024 11:12
Văn phòng Huyện ủy Châu Đức công bố kết quả gói thầu Xây lắp và Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH VÀ TRUYỀN THÔNG ĐAN VIỆT
24/01/2024 14:20
Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, trang cấp thiết bị phục vụ Hội trường huyện ủy, phòng họp B, kho lưu trữ của Huyện ủy Châu Đức với 7 gói thầu.
08/01/2024 16:52
Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, trang cấp thiết bị phục vụ Hội trường huyện ủy, phòng họp B, kho lưu trữ của Huyện ủy Châu Đức với 7 gói thầu.
05/01/2024 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xuất bản đặc san 30 năm thành lập huyện Châu Đức của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRUYỀN THÔNG & SỰ KIỆN SAO MAI
01/07/2024 10:07
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TỈNH BÀ RỊA - VŨNG TÀU
24/06/2024 16:08
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Tư vấn lập EHSMT và đánh giá EHSDT) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
24/06/2024 16:03
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xuất bản đặc san 30 năm thành lập huyện Châu Đức của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2024 16:58
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải KHLCNT Xuất bản đặc san kỷ niệm 30 năm thành lập huyện Châu Đức (15/8/1994-15/8/2024) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức với 3 gói thầu.
19/06/2024 11:12
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và Thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH VÀ TRUYỀN THÔNG ĐAN VIỆT
24/01/2024 14:20
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải TBMT Xây lắp và Thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/01/2024 18:00
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, trang cấp thiết bị phục vụ Hội trường huyện ủy, phòng họp B, kho lưu trữ của Huyện ủy Châu Đức của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức với 7 gói thầu.
08/01/2024 16:52
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, trang cấp thiết bị phục vụ Hội trường huyện ủy, phòng họp B, kho lưu trữ của Huyện ủy Châu Đức của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức với 7 gói thầu.
05/01/2024 15:47
Văn phòng Huyện ủy Châu Đức đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, trang cấp thiết bị phục vụ Hội trường huyện ủy, phòng họp B, kho lưu trữ của Huyện ủy Châu Đức.
05/01/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Châu Đức là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự hoàn thảo không tồn tại – bạn luôn có thể làm tốt hơn và bạn luôn có thể tiến bộ. "
Les Brown
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh