Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.825.346.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.799.725.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.825.346.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.799.725.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi phòng họp trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
18/04/2023 11:24
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm kệ kho lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN AN PHÚ THÀNH
18/04/2023 10:52
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, linh kiện và vật tư phụ hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
11/10/2022 08:28
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị, linh kiện và vật tư phụ hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 19:13
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, cung cấp, lắp đặt Hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến tại trụ sở Huyện ủy Đak Pơ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ với 4 gói thầu.
13/09/2022 16:37
Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm, cung cấp, lắp đặt Hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến tại trụ sở Huyện ủy Đak Pơ.
13/09/2022 07:00
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ.
01/08/2022 09:41
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa hệ thống điện nhà làm việc 03 tầng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV An Thái Bảo Gia Lai
30/07/2022 07:56
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải KHLCNT Trụ sở Huyện ủy ĐakPơ; hạng mục: Sửa chữa hệ thống điện nhà làm việc 03 tầng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ với 1 gói thầu.
13/07/2022 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm tivi phòng họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
18/04/2023 11:24
Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi phòng họp trực tuyến với 1 gói thầu.
18/04/2023 11:04
Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm kệ kho lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN AN PHÚ THÀNH
18/04/2023 10:52
Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, linh kiện và vật tư phụ hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
11/10/2022 08:28
Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị, linh kiện và vật tư phụ hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến với 1 nhà thầu tham gia.
22/09/2022 20:56
Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị, linh kiện và vật tư phụ hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 19:13
Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đăng tải KHLCNT Mua sắm, cung cấp, lắp đặt Hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến tại trụ sở Huyện ủy Đak Pơ với 4 gói thầu.
13/09/2022 16:37
Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Lưu trữ Miền Nam
01/08/2022 09:41
Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa hệ thống điện nhà làm việc 03 tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV An Thái Bảo Gia Lai
30/07/2022 07:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi phòng họp trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
18/04/2023 11:24
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm kệ kho lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN AN PHÚ THÀNH
18/04/2023 10:52
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, linh kiện và vật tư phụ hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
11/10/2022 08:28
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị, linh kiện và vật tư phụ hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 19:13
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, cung cấp, lắp đặt Hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến tại trụ sở Huyện ủy Đak Pơ của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ với 4 gói thầu.
13/09/2022 16:37
Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm, cung cấp, lắp đặt Hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến tại trụ sở Huyện ủy Đak Pơ.
13/09/2022 07:00
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ.
01/08/2022 09:41
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa hệ thống điện nhà làm việc 03 tầng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV An Thái Bảo Gia Lai
30/07/2022 07:56
Bên mời thầu Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ đã đăng tải KHLCNT Trụ sở Huyện ủy ĐakPơ; hạng mục: Sửa chữa hệ thống điện nhà làm việc 03 tầng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ với 1 gói thầu.
13/07/2022 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện Ủy Đak Pơ là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Than vãn về mình là kẻ thua cuộc. Than vãn về người là kẻ yếm thế . Than vãn về đời là kẻ bi quan…Nhưng đôI khi than vãn thế là Người thường vậy. "
Nguyễn Tất Thịnh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh