Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.720.600.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.720.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.720.600.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.720.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Biên tập, xuất bản cuốn sách “Địa chí Kim Sơn” của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN THANH BÌNH
16/04/2025 16:41
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đã đăng tải TBMT Biên tập, xuất bản cuốn sách “Địa chí Kim Sơn” của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 16:03
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đã đăng tải KHLCNT Biên tập, xuất bản cuốn sách “Địa chí Kim Sơn” của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN với 3 gói thầu.
01/04/2025 16:03
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU AN PHÚ
07/03/2023 09:52
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN Á CHÂU
07/03/2023 09:50
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sưu tầm, nghiên cứu, biên soạn cuốn sách “Địa chí Kim Sơn” của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Địa lí nhân văn
20/02/2023 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN công bố kết quả gói thầu Biên tập, xuất bản cuốn sách “Địa chí Kim Sơn”.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật, CÔNG TY TNHH IN THANH BÌNH
16/04/2025 16:41
VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN công bố KQMT gói thầu Biên tập, xuất bản cuốn sách “Địa chí Kim Sơn” với 1 nhà thầu tham gia.
14/04/2025 09:05
VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đăng tải TBMT Biên tập, xuất bản cuốn sách “Địa chí Kim Sơn” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 16:03
VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đăng tải KHLCNT Biên tập, xuất bản cuốn sách “Địa chí Kim Sơn” với 3 gói thầu.
01/04/2025 16:03
VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU AN PHÚ
07/03/2023 09:52
VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN Á CHÂU
07/03/2023 09:50
VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sưu tầm, nghiên cứu, biên soạn cuốn sách “Địa chí Kim Sơn”.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Địa lí nhân văn
20/02/2023 15:58
VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sưu tầm, nghiên cứu, biên soạn cuốn sách “Địa chí Kim Sơn” với 3 gói thầu.
23/12/2022 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Biên tập, xuất bản cuốn sách “Địa chí Kim Sơn” của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN THANH BÌNH
16/04/2025 16:41
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đã đăng tải TBMT Biên tập, xuất bản cuốn sách “Địa chí Kim Sơn” của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 16:03
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đã đăng tải KHLCNT Biên tập, xuất bản cuốn sách “Địa chí Kim Sơn” của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN với 3 gói thầu.
01/04/2025 16:03
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU AN PHÚ
07/03/2023 09:52
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN Á CHÂU
07/03/2023 09:50
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sưu tầm, nghiên cứu, biên soạn cuốn sách “Địa chí Kim Sơn” của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Địa lí nhân văn
20/02/2023 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HUYỆN ỦY KIM SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhớ rằng tôi sẽ chết, đó là công cụ quan trọng nhất tôi từng có để giúp mình thực hiện những lựa chọn lớn trong cuộc đời. Bởi vì hầu hết tất cả mọi thứ – tất cả những hy vọng phù phiếm, lòng kiêu hãnh, nỗi sợ mất mặt hay thất bại – tất cả những thứ này sẽ mờ nhạt đi khi ta đối diện với cái chết, chỉ để lại điều gì thật sự quan trọng. Nhớ rằng bạn sẽ chết, đó là cách tốt nhất tôi biết để tránh cái bẫy suy nghĩ rằng bạn vẫn còn thứ để mất. Bạn thực chất chẳng có gì. Không có lí do để không đi theo trái tim. "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh