Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.866.952.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.848.114.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.866.952.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.848.114.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa dự án: Cải tạo sửa chữa một số hạng mục công trình trụ sở Huyện uỷ Thanh Hà phục vụ sáp nhập xã của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
20/06/2025 08:35
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát dự án: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục công trình trụ sở làm việc Huyện uỷ Thanh Hà phục vụ sáp nhập xã của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HỒNG LẠC
20/06/2025 08:32
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục công trình trụ sở Huyện uỷ Thanh Hà phục vụ sáp nhập xã của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà với 2 gói thầu.
19/06/2025 16:53
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
23/12/2024 10:08
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 15:32
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHÚC
06/12/2024 16:54
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẠC HỒNG
06/12/2024 16:52
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
06/12/2024 16:50
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
06/12/2024 16:48
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục công trình trong khuôn viên trụ sở làm việc Huyện ủy Thanh Hà khắc phục thiệt hại do bão số 3 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà với 7 gói thầu.
06/12/2024 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa dự án: Cải tạo sửa chữa một số hạng mục công trình trụ sở Huyện uỷ Thanh Hà phục vụ sáp nhập xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
20/06/2025 08:35
Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát dự án: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục công trình trụ sở làm việc Huyện uỷ Thanh Hà phục vụ sáp nhập xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HỒNG LẠC
20/06/2025 08:32
Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục công trình trụ sở Huyện uỷ Thanh Hà phục vụ sáp nhập xã với 2 gói thầu.
19/06/2025 16:53
Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHÚC
06/12/2024 16:54
Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẠC HỒNG
06/12/2024 16:52
Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
06/12/2024 16:50
Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
06/12/2024 16:48
Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục công trình trong khuôn viên trụ sở làm việc Huyện ủy Thanh Hà khắc phục thiệt hại do bão số 3 với 7 gói thầu.
06/12/2024 16:39
Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tái bản, bổ sung cuốn Lịch sử Đảng bộ huyên Thanh Hà (1928-2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
02/01/2024 15:34
Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tái bản, bổ sung cuốn Lịch sử Đảng bộ huyên Thanh Hà (1928-2025) với 2 nhà thầu tham gia.
19/12/2023 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa dự án: Cải tạo sửa chữa một số hạng mục công trình trụ sở Huyện uỷ Thanh Hà phục vụ sáp nhập xã của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
20/06/2025 08:35
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát dự án: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục công trình trụ sở làm việc Huyện uỷ Thanh Hà phục vụ sáp nhập xã của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HỒNG LẠC
20/06/2025 08:32
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục công trình trụ sở Huyện uỷ Thanh Hà phục vụ sáp nhập xã của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà với 2 gói thầu.
19/06/2025 16:53
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
23/12/2024 10:08
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 15:32
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHÚC
06/12/2024 16:54
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẠC HỒNG
06/12/2024 16:52
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
06/12/2024 16:50
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
06/12/2024 16:48
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục công trình trong khuôn viên trụ sở làm việc Huyện ủy Thanh Hà khắc phục thiệt hại do bão số 3 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà với 7 gói thầu.
06/12/2024 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Thanh Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục tiêu cho chúng ta phương hướng. Chúng tạo nên một lực lượng hùng mạnh ở cả mức phổ quát, ý thức và tiềm thức. "
Melody Beattie
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026