Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.162.536.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.131.690.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.162.536.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.131.690.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt phụ tùng, linh kiện thay thế, sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô biển kiểm soát 25A-003.09 cho Văn Phòng Sở Y tế Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: SALON Ô TÔ MINH HỢI
26/08/2022 11:17
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt phụ tùng, linh kiện thay thế, sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô biển kiểm soát 25A-003.09 cho Văn Phòng Sở Y tế Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
07/08/2022 15:37
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt phụ tùng, linh kiện thay thế, sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô biển kiểm soát 25A-003.09 cho Văn Phòng Sở Y tế Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu với 1 gói thầu.
05/07/2022 09:32
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt camara ảnh nhiệt phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid -19 cho Trung tâm phục vụ hành chính công tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại mua sắm Việt Hùng
31/12/2021 11:11
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt camara ảnh nhiệt phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid -19 cho Trung tâm phục vụ hành chính công tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu với 1 gói thầu.
22/12/2021 15:19
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến cho Sở Y tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
11/10/2021 15:23
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến cho Sở Y tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2021 10:40
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến cho Sở Y tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu với 1 gói thầu.
24/06/2021 15:12
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và thương mại Quang Minh
21/12/2020 11:45
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát TCXD, lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu.
10/12/2020 17:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt phụ tùng, linh kiện thay thế, sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô biển kiểm soát 25A-003.09 cho Văn Phòng Sở Y tế Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: SALON Ô TÔ MINH HỢI
26/08/2022 11:17
Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt phụ tùng, linh kiện thay thế, sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô biển kiểm soát 25A-003.09 cho Văn Phòng Sở Y tế Lai Châu với 1 nhà thầu tham gia.
11/08/2022 08:03
Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt phụ tùng, linh kiện thay thế, sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô biển kiểm soát 25A-003.09 cho Văn Phòng Sở Y tế Lai Châu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
07/08/2022 15:37
Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt phụ tùng, linh kiện thay thế, sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô biển kiểm soát 25A-003.09 cho Văn Phòng Sở Y tế Lai Châu với 1 gói thầu.
05/07/2022 09:32
Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt camara ảnh nhiệt phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid -19 cho Trung tâm phục vụ hành chính công tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại mua sắm Việt Hùng
31/12/2021 11:11
Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt camara ảnh nhiệt phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid -19 cho Trung tâm phục vụ hành chính công tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
22/12/2021 15:19
Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến cho Sở Y tế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
11/10/2021 15:23
Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến cho Sở Y tế tỉnh Lai Châu với 1 nhà thầu tham gia.
27/09/2021 11:03
Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến cho Sở Y tế tỉnh Lai Châu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2021 10:40
Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến cho Sở Y tế tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
24/06/2021 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt phụ tùng, linh kiện thay thế, sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô biển kiểm soát 25A-003.09 cho Văn Phòng Sở Y tế Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: SALON Ô TÔ MINH HỢI
26/08/2022 11:17
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt phụ tùng, linh kiện thay thế, sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô biển kiểm soát 25A-003.09 cho Văn Phòng Sở Y tế Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
07/08/2022 15:37
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt phụ tùng, linh kiện thay thế, sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô biển kiểm soát 25A-003.09 cho Văn Phòng Sở Y tế Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu với 1 gói thầu.
05/07/2022 09:32
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt camara ảnh nhiệt phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid -19 cho Trung tâm phục vụ hành chính công tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại mua sắm Việt Hùng
31/12/2021 11:11
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt camara ảnh nhiệt phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid -19 cho Trung tâm phục vụ hành chính công tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu với 1 gói thầu.
22/12/2021 15:19
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến cho Sở Y tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
11/10/2021 15:23
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến cho Sở Y tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2021 10:40
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến cho Sở Y tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu với 1 gói thầu.
24/06/2021 15:12
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và thương mại Quang Minh
21/12/2020 11:45
Bên mời thầu Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát TCXD, lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu.
10/12/2020 17:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng - Sở Y tế Lai Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thà mất một phút trong đời… còn hơn mất đời trong một phút. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh