Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.138.111.595 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.949.066.895 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.138.111.595 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.949.066.895 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu Thành ủy Hạ Long đợt 3 năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DCS
17/06/2025 13:48
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu Thành ủy Hạ Long đợt 3 năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long với 1 gói thầu.
17/06/2025 13:43
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy Hạ Long đợt 3 năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
17/06/2025 13:37
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy Hạ Long đợt 3 năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long với 1 gói thầu.
17/06/2025 13:34
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Chỉnh lý tài liệu Thành ủy Hạ Long năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
17/06/2025 13:29
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy Hạ Long đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long với 1 gói thầu.
17/06/2025 13:27
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
06/06/2025 15:32
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:23
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Biên soạn, xuất bản cuốn sách: “Hạ Long - Những năm tháng không thể nào quên” của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN THANH BÌNH
05/06/2025 10:59
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Chỉnh lý tài liệu Thành ủy Hạ Long năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
29/05/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Thành ủy Hạ Long công bố kết quả gói thầu Số hóa tài liệu Thành ủy Hạ Long đợt 3 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DCS
17/06/2025 13:48
Văn phòng Thành ủy Hạ Long đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu Thành ủy Hạ Long đợt 3 năm 2025 với 1 gói thầu.
17/06/2025 13:43
Văn phòng Thành ủy Hạ Long công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy Hạ Long đợt 3 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
17/06/2025 13:37
Văn phòng Thành ủy Hạ Long đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy Hạ Long đợt 3 năm 2025 với 1 gói thầu.
17/06/2025 13:34
Văn phòng Thành ủy Hạ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Chỉnh lý tài liệu Thành ủy Hạ Long năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
17/06/2025 13:29
Văn phòng Thành ủy Hạ Long đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy Hạ Long đợt 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
17/06/2025 13:27
Văn phòng Thành ủy Hạ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
06/06/2025 15:32
Văn phòng Thành ủy Hạ Long đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:23
Văn phòng Thành ủy Hạ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Biên soạn, xuất bản cuốn sách: “Hạ Long - Những năm tháng không thể nào quên”.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật, CÔNG TY TNHH IN THANH BÌNH
05/06/2025 10:59
Văn phòng Thành ủy Hạ Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01:Biên soạn, xuất bản cuốn sách: “Hạ Long - Những năm tháng không thể nào quên” với 1 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu Thành ủy Hạ Long đợt 3 năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DCS
17/06/2025 13:48
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu Thành ủy Hạ Long đợt 3 năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long với 1 gói thầu.
17/06/2025 13:43
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy Hạ Long đợt 3 năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
17/06/2025 13:37
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy Hạ Long đợt 3 năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long với 1 gói thầu.
17/06/2025 13:34
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Chỉnh lý tài liệu Thành ủy Hạ Long năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
17/06/2025 13:29
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy Hạ Long đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long với 1 gói thầu.
17/06/2025 13:27
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
06/06/2025 15:32
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:23
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Biên soạn, xuất bản cuốn sách: “Hạ Long - Những năm tháng không thể nào quên” của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN THANH BÌNH
05/06/2025 10:59
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Chỉnh lý tài liệu Thành ủy Hạ Long năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
29/05/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hạ Long là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có một cách khen tặng người đàn bà mà họ thích nhất là nói xấu người đàn bà đối thủ của họ. Khen tặng người đàn bà mà đồng thời cũng khen tặng một người đàn bà khác, thì sự khen tặng của mình thành vô gía trị. "
Bà De Girardin
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh