Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.343.355.730 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.337.862.730 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.343.355.730 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.337.862.730 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Ban tổ chức Thành ủy Hải Dương của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VTT
31/05/2025 09:38
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Ban tổ chức Thành ủy Hải Dương đợt 1 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:08
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Thành ủy Hải Dương đợt 2 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VTT
20/05/2025 08:08
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Thành ủy Hải Dương đợt 2 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:25
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Thành ủy Hải Dương đợt 1 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VTT
27/03/2025 17:40
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Thành ủy Hải Dương đợt 1 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương với 1 gói thầu.
26/03/2025 08:42
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu In phát hành sách lịch sử Đảng bộ Thành phố Hải Dương (1930 - 2025) của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật
20/03/2025 16:39
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải KHLCNT In xuất bản sách lịch sử Đảng bộ Thành phố Hải Dương (1930-2025) của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương với 1 gói thầu.
18/03/2025 16:10
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng Thành ủy Hải Dương của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TOÀN THẮNG
22/01/2024 16:05
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHIỆP TÂN QUANG
16/01/2024 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Thành ủy Hải Dương công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Ban tổ chức Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VTT
31/05/2025 09:38
Văn phòng Thành ủy Hải Dương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Ban tổ chức Thành ủy Hải Dương đợt 1 với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:08
Văn phòng Thành ủy Hải Dương công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Thành ủy Hải Dương đợt 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VTT
20/05/2025 08:08
Văn phòng Thành ủy Hải Dương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Thành ủy Hải Dương đợt 2 với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:25
Văn phòng Thành ủy Hải Dương công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Thành ủy Hải Dương đợt 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VTT
27/03/2025 17:40
Văn phòng Thành ủy Hải Dương đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Thành ủy Hải Dương đợt 1 với 1 gói thầu.
26/03/2025 08:42
Văn phòng Thành ủy Hải Dương công bố kết quả gói thầu In phát hành sách lịch sử Đảng bộ Thành phố Hải Dương (1930 - 2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật
20/03/2025 16:39
Văn phòng Thành ủy Hải Dương đăng tải KHLCNT In xuất bản sách lịch sử Đảng bộ Thành phố Hải Dương (1930-2025) với 1 gói thầu.
18/03/2025 16:10
Văn phòng Thành ủy Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TOÀN THẮNG
22/01/2024 16:05
Văn phòng Thành ủy Hải Dương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng Thành ủy Hải Dương với 1 nhà thầu tham gia.
09/01/2024 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Ban tổ chức Thành ủy Hải Dương của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VTT
31/05/2025 09:38
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Ban tổ chức Thành ủy Hải Dương đợt 1 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:08
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Thành ủy Hải Dương đợt 2 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VTT
20/05/2025 08:08
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Thành ủy Hải Dương đợt 2 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:25
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Thành ủy Hải Dương đợt 1 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VTT
27/03/2025 17:40
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Thành ủy Hải Dương đợt 1 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương với 1 gói thầu.
26/03/2025 08:42
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu In phát hành sách lịch sử Đảng bộ Thành phố Hải Dương (1930 - 2025) của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật
20/03/2025 16:39
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải KHLCNT In xuất bản sách lịch sử Đảng bộ Thành phố Hải Dương (1930-2025) của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương với 1 gói thầu.
18/03/2025 16:10
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng Thành ủy Hải Dương của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TOÀN THẮNG
22/01/2024 16:05
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHIỆP TÂN QUANG
16/01/2024 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có nỗ lực mới có hi vọng, nếu như chẳng dám làm việc gì thì cả đời này chỉ có sự ân hận mà thôi! "
Trúc Âm
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh