Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.852.433.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.831.041.356 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.852.433.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.831.041.356 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 05 máy tính để bàn phục vụ công tác bảo vệ bí mật nhà nước và 01 máy tính để bàn đặc thù ngành kiểm tra của Văn phòng Thị ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LỘC BẢO TÍN
06/11/2024 15:54
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA GIA LAI
05/11/2024 15:52
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 05 máy tính để bàn phục vụ công tác bảo vệ bí mật nhà nước và 01 máy tính để bàn đặc thù ngành kiểm tra của VP Thị ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa với 1 gói thầu.
21/10/2024 17:22
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2024 10:22
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA XUÂN NGUYÊN
17/10/2024 15:53
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ THỊNH GIA
17/10/2024 15:50
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thị ủy Ayun Pa của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa với 3 gói thầu.
17/10/2024 15:34
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tổ chuyên gia thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói 01 và gói 02 của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo Kiến Uy
26/07/2024 15:58
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tổ chuyên gia lập HSMT và đánh giá HSDT gói 01 và gói 02 của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT
26/07/2024 15:53
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG DUY LINH GIA LAI
26/07/2024 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Thi ủy Ayun Pa công bố kết quả gói thầu Mua sắm 05 máy tính để bàn phục vụ công tác bảo vệ bí mật nhà nước và 01 máy tính để bàn đặc thù ngành kiểm tra của Văn phòng Thị ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LỘC BẢO TÍN
06/11/2024 15:54
Văn phòng Thi ủy Ayun Pa công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA GIA LAI
05/11/2024 15:52
Văn phòng Thi ủy Ayun Pa công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung với 1 nhà thầu tham gia.
26/10/2024 09:12
Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đăng tải KHLCNT Mua sắm 05 máy tính để bàn phục vụ công tác bảo vệ bí mật nhà nước và 01 máy tính để bàn đặc thù ngành kiểm tra của VP Thị ủy với 1 gói thầu.
21/10/2024 17:22
Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2024 10:22
Văn phòng Thi ủy Ayun Pa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA XUÂN NGUYÊN
17/10/2024 15:53
Văn phòng Thi ủy Ayun Pa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ THỊNH GIA
17/10/2024 15:50
Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thị ủy Ayun Pa với 3 gói thầu.
17/10/2024 15:34
Văn phòng Thi ủy Ayun Pa công bố kết quả gói thầu Thuê tổ chuyên gia thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói 01 và gói 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo Kiến Uy
26/07/2024 15:58
Văn phòng Thi ủy Ayun Pa công bố kết quả gói thầu Thuê tổ chuyên gia lập HSMT và đánh giá HSDT gói 01 và gói 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT
26/07/2024 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 05 máy tính để bàn phục vụ công tác bảo vệ bí mật nhà nước và 01 máy tính để bàn đặc thù ngành kiểm tra của Văn phòng Thị ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LỘC BẢO TÍN
06/11/2024 15:54
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA GIA LAI
05/11/2024 15:52
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 05 máy tính để bàn phục vụ công tác bảo vệ bí mật nhà nước và 01 máy tính để bàn đặc thù ngành kiểm tra của VP Thị ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa với 1 gói thầu.
21/10/2024 17:22
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2024 10:22
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA XUÂN NGUYÊN
17/10/2024 15:53
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ THỊNH GIA
17/10/2024 15:50
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thị ủy Ayun Pa của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa với 3 gói thầu.
17/10/2024 15:34
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tổ chuyên gia thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói 01 và gói 02 của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo Kiến Uy
26/07/2024 15:58
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tổ chuyên gia lập HSMT và đánh giá HSDT gói 01 và gói 02 của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT
26/07/2024 15:53
Bên mời thầu Văn phòng Thi ủy Ayun Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG DUY LINH GIA LAI
26/07/2024 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thi ủy Ayun Pa là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Của hồi môn của nhà giàu giống như chiếc giường đầy gai góc; không nằm xuống thì mệt mà nằm xuống thì đau. "
Tục ngữ Anh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh