Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.743.398.612 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.101.832.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.743.398.612 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.101.832.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu “Dịch vụ chỉnh lý, số hóa và tạo lập cơ sở dữ liệu điện tử tài liệu lưu trữ năm 2026” của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án xây dựng công trình giao thông tỉnh Cà Mau
26/08/2026 14:15
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu “Tư vấn quản lý dự án” của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án xây dựng công trình giao thông tỉnh Cà Mau
26/08/2026 14:13
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu “Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị, phần mềm và nâng cấp hệ thống công nghệ thông tin năm 2026” của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án xây dựng công trình giao thông tỉnh Cà Mau
26/08/2026 14:10
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu “Tư vấn quản lý dự án” của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
26/08/2026 08:42
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu “Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị, phần mềm và nâng cấp hệ thống công nghệ thông tin năm 2026” của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
26/08/2026 08:40
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu “Dịch vụ chỉnh lý, số hóa và tạo lập cơ sở dữ liệu điện tử tài liệu lưu trữ năm 2026” của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
26/08/2026 08:37
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Đầu tư hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyển đổi số trong các cơ quan đảng tỉnh Cà Mau giai đoạn 2025-2028 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau với 13 gói thầu.
25/08/2026 09:11
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ của Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau với 9 gói thầu.
24/08/2026 17:04
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyển đổi số trong các cơ quan đảng tỉnh Cà Mau giai đoạn 2025 - 2028.
24/08/2026 16:16
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ của Tỉnh ủy.
24/08/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ESAT
12/09/2024 14:36
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị tin học năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
12/08/2024 14:32
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị tin học năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2024 14:51
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng Cổng/trang thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
08/12/2023 08:49
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy photocopy chuyên dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DIGITECH
29/11/2023 09:11
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng Cổng/trang thông tin với 1 nhà thầu tham gia.
23/11/2023 15:00
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây dựng Cổng/trang thông tin theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2023 14:55
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy photocopy chuyên dùng với 5 nhà thầu tham gia.
10/11/2023 14:31
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm máy photocopy chuyên dùng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/11/2023 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu “Dịch vụ chỉnh lý, số hóa và tạo lập cơ sở dữ liệu điện tử tài liệu lưu trữ năm 2026” của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án xây dựng công trình giao thông tỉnh Cà Mau
26/08/2026 14:15
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu “Tư vấn quản lý dự án” của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án xây dựng công trình giao thông tỉnh Cà Mau
26/08/2026 14:13
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu “Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị, phần mềm và nâng cấp hệ thống công nghệ thông tin năm 2026” của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án xây dựng công trình giao thông tỉnh Cà Mau
26/08/2026 14:10
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu “Tư vấn quản lý dự án” của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
26/08/2026 08:42
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu “Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị, phần mềm và nâng cấp hệ thống công nghệ thông tin năm 2026” của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
26/08/2026 08:40
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu “Dịch vụ chỉnh lý, số hóa và tạo lập cơ sở dữ liệu điện tử tài liệu lưu trữ năm 2026” của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
26/08/2026 08:37
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Đầu tư hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyển đổi số trong các cơ quan đảng tỉnh Cà Mau giai đoạn 2025-2028 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau với 13 gói thầu.
25/08/2026 09:11
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ của Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau với 9 gói thầu.
24/08/2026 17:04
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyển đổi số trong các cơ quan đảng tỉnh Cà Mau giai đoạn 2025 - 2028.
24/08/2026 16:16
Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ của Tỉnh ủy.
24/08/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Cà Mau là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chuyện đơn giản,nghĩ sâu ra thì sẽ thành phức tạp. Chuyện phức tạp, nhìn thoáng đi thì sẽ giản đơn.Có vài chuyện, cứ cười cười là sẽ qua.Có những chuyện, sau một thời gian lại có thể khiến bạn cười cười. "
Thương Thương Đặng
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh