Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 42,86%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.869.556.902 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.356.444.557 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 42,86%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.869.556.902 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.356.444.557 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định giá thiết bị + phần mềm của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Định giá và Đầu tư Việt
07/12/2023 11:06
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Chi phí kiểm toán của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn tài chính Hà Nội
07/12/2023 10:45
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Hệ thống màn hình Led; bổ sung, thay thế thiết bị, nâng cấp trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
26/07/2023 10:51
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Hệ thống màn hình Led; bổ sung, thay thế thiết bị, nâng cấp trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/06/2023 15:04
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hóa tài liệu và mua sắm vật tư phục vụ chỉnh lý, số hóa của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý
26/05/2023 20:14
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Hệ thống màn hình Led; bổ sung, thay thế thiết bị, nâng cấp trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2023 16:38
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải TBMT Chỉnh lý, số hóa tài liệu và mua sắm vật tư phục vụ chỉnh lý, số hóa của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2023 09:29
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng phòng họp không giấy, phòng họp trực tuyến và hệ thống màn hình chiếu phòng họp BCH Đảng bộ tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Tập đoàn Công nghiệp Viễn thông Quân đội
19/08/2022 17:15
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu 02 xe ô tô 2 cầu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AUTO GIẢI PHÓNG
07/07/2022 15:51
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải TBMT 02 xe ô tô 2 cầu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/06/2022 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định giá thiết bị + phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Định giá và Đầu tư Việt
07/12/2023 11:06
Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Chi phí kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn tài chính Hà Nội
07/12/2023 10:45
Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng phòng họp không giấy, phòng họp trực tuyến và hệ thống màn hình chiếu phòng họp BCH Đảng bộ tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tập đoàn Công nghiệp Viễn thông Quân đội
19/08/2022 17:15
Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên công bố kết quả gói thầu 02 xe ô tô 2 cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AUTO GIẢI PHÓNG
07/07/2022 15:51
Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng phòng họp không giấy, phòng họp trực tuyến và hệ thống màn hình chiếu phòng họp BCH Đảng bộ tỉnh với 2 nhà thầu tham gia.
01/07/2022 11:03
Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên công bố KQMT gói thầu 02 xe ô tô 2 cầu với 1 nhà thầu tham gia.
01/07/2022 10:55
Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đăng tải TBMT 02 xe ô tô 2 cầu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/06/2022 10:14
Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua xe ô tô với 3 gói thầu.
24/06/2022 09:57
Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng phòng họp không giấy, phòng họp trực tuyến và hệ thống màn hình chiếu phòng họp BCH Đảng bộ tỉnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/06/2022 10:31
Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư Ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của cơ quan Đảng trên địa bàn tỉnh Điện Biên giai đoạn 2021 - 2025 với 10 gói thầu.
20/06/2022 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định giá thiết bị + phần mềm của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Định giá và Đầu tư Việt
07/12/2023 11:06
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Chi phí kiểm toán của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn tài chính Hà Nội
07/12/2023 10:45
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Hệ thống màn hình Led; bổ sung, thay thế thiết bị, nâng cấp trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
26/07/2023 10:51
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Hệ thống màn hình Led; bổ sung, thay thế thiết bị, nâng cấp trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/06/2023 15:04
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hóa tài liệu và mua sắm vật tư phục vụ chỉnh lý, số hóa của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý
26/05/2023 20:14
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Hệ thống màn hình Led; bổ sung, thay thế thiết bị, nâng cấp trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2023 16:38
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải TBMT Chỉnh lý, số hóa tài liệu và mua sắm vật tư phục vụ chỉnh lý, số hóa của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2023 09:29
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng phòng họp không giấy, phòng họp trực tuyến và hệ thống màn hình chiếu phòng họp BCH Đảng bộ tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Tập đoàn Công nghiệp Viễn thông Quân đội
19/08/2022 17:15
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu 02 xe ô tô 2 cầu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AUTO GIẢI PHÓNG
07/07/2022 15:51
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên đã đăng tải TBMT 02 xe ô tô 2 cầu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/06/2022 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 30 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Điện Biên là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thi ca là cái bóng được chiếu bởi những ngọn đèn đường của trí tưởng tượng. "
Lawrence Ferlinghetti
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh