Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 144 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 102 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 101 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 10,42%, Tư vấn 2,08%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.354.361.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.883.811.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 10,42%, Tư vấn 2,08%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.354.361.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.883.811.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNG THẾ HỆ MỚI
28/08/2024 14:09
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2024 15:11
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2024 14:25
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với 5 gói thầu.
12/07/2024 09:38
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Xe ô tô 7 chỗ ngồi của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TÂY Ô TÔ
19/06/2024 18:04
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Xe ô tô 7 chỗ ngồi của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 16:40
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác đối với chức danh Phó Bí thư Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với 3 gói thầu.
05/06/2024 23:39
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy in đối với đảng bộ cơ sở xã, phường, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P&N
27/03/2024 17:14
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Trang bị máy in đối với đảng bộ cơ sở xã, phường, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/03/2024 16:08
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Trang bị máy in đối với đảng bộ cơ sở xã, phường, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/02/2024 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNG THẾ HỆ MỚI
28/08/2024 14:09
Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp với 1 nhà thầu tham gia.
07/08/2024 11:13
Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2024 15:11
Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2024 14:25
Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp với 5 gói thầu.
12/07/2024 09:38
Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Xe ô tô 7 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TÂY Ô TÔ
19/06/2024 18:04
Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp công bố KQMT gói thầu Xe ô tô 7 chỗ ngồi với 1 nhà thầu tham gia.
14/06/2024 08:52
Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đăng tải TBMT Xe ô tô 7 chỗ ngồi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 16:40
Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác đối với chức danh Phó Bí thư Tỉnh ủy với 3 gói thầu.
05/06/2024 23:39
Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Trang bị máy in đối với đảng bộ cơ sở xã, phường, thị trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P&N
27/03/2024 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNG THẾ HỆ MỚI
28/08/2024 14:09
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2024 15:11
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2024 14:25
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với 5 gói thầu.
12/07/2024 09:38
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Xe ô tô 7 chỗ ngồi của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TÂY Ô TÔ
19/06/2024 18:04
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Xe ô tô 7 chỗ ngồi của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 16:40
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác đối với chức danh Phó Bí thư Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với 3 gói thầu.
05/06/2024 23:39
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy in đối với đảng bộ cơ sở xã, phường, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P&N
27/03/2024 17:14
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Trang bị máy in đối với đảng bộ cơ sở xã, phường, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/03/2024 16:08
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Trang bị máy in đối với đảng bộ cơ sở xã, phường, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/02/2024 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp là chủ đầu tư của 44 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 34 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp là chủ đầu tư của 48 TBMT, trong đó tự mời thầu 38 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đồng Tháp là chủ đầu tư có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai chiến thắng mà không hề chiến bại. Ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh