Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.049.615.358 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.432.941.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.049.615.358 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.432.941.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khánh vàng tặng kèm huy hiệu Đảng đợt 02/9/2026 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Ngọc Hoa số 2
27/08/2026 14:35
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Mua khánh vàng tặng kèm huy hiệu Đảng đợt 02/9/2026 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:16
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống báo cháy tự động, thay thế các thiết bị chữa cháy tại Trụ sở Tỉnh ủy Đồng Tháp ( Phường Cao Lãnh) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HIỆP LỰC
19/08/2026 08:51
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống báo cháy tự động, thay thế các thiết bị chữa cháy tại Trụ sở Tỉnh ủy Đồng Tháp ( Phường Cao Lãnh) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
18/08/2026 16:12
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Phòng tiếp khách của Tỉnh ủy ( Lầu 1- Trụ sở Tỉnh ủy Đồng Tháp) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THÀNH ĐẠT PHÁT TG
18/08/2026 16:00
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Phòng tiếp khách của Tỉnh uỷ ( Lầu 1- Trụ sở Tỉnh ủy Đồng Tháp) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:58
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác của Thường trực Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TOYOTA TIỀN GIANG
12/08/2026 16:23
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác của Thường trực Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2026 11:01
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác của Thường trực Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
09/07/2026 14:45
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp mạng không dây Wifi phục vụ công tác chuyên môn và sinh hoạt Đảng tại Khu nhà làm việc Tỉnh uỷ Đồng Tháp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: Viễn Thông Đồng Tháp
03/07/2026 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 29 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH UỶ ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Số phận chẳng là gì hơn ngoài những việc được thực hiện trong một trạng thái tồn tại trước đó. "
Ralph Waldo Emerson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh