Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.785.897.894 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.447.187.319 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.785.897.894 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.447.187.319 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN.
15/09/2022 14:37
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận
15/09/2022 14:27
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN.
07/09/2022 08:41
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận
07/09/2022 08:35
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc Ban dân Vận tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN với 2 gói thầu.
31/08/2022 15:00
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục công trình khu Tỉnh ủy. của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN với 2 gói thầu.
24/08/2022 09:08
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN.
03/08/2022 08:48
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát hiện trạng và Lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận
03/08/2022 08:33
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc Ban Dân vận Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN với 2 gói thầu.
01/08/2022 14:52
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục công trình khu Tỉnh ủy (bước chuẩn bị đầu tư) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN với 2 gói thầu.
18/07/2022 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH
15/09/2022 14:37
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận
15/09/2022 14:27
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG SƠN
07/09/2022 08:41
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận
07/09/2022 08:35
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc Ban dân Vận tỉnh ủy với 2 gói thầu.
31/08/2022 15:00
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục công trình khu Tỉnh ủy. với 2 gói thầu.
24/08/2022 09:08
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận
03/08/2022 08:48
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Khảo sát hiện trạng và Lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận
03/08/2022 08:33
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc Ban Dân vận Tỉnh ủy với 2 gói thầu.
01/08/2022 14:52
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục công trình khu Tỉnh ủy (bước chuẩn bị đầu tư) với 2 gói thầu.
18/07/2022 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN.
15/09/2022 14:37
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận
15/09/2022 14:27
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN.
07/09/2022 08:41
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận
07/09/2022 08:35
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc Ban dân Vận tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN với 2 gói thầu.
31/08/2022 15:00
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục công trình khu Tỉnh ủy. của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN với 2 gói thầu.
24/08/2022 09:08
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN.
03/08/2022 08:48
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát hiện trạng và Lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận
03/08/2022 08:33
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc Ban Dân vận Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN với 2 gói thầu.
01/08/2022 14:52
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục công trình khu Tỉnh ủy (bước chuẩn bị đầu tư) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN với 2 gói thầu.
18/07/2022 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY NINH THUẬN là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bao giờ vờ coi rằng những gì bạn không có là không đáng có. "
Virginia Woolf
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh