Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 31,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 6,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.859.380.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.734.276.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 31,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 6,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.859.380.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.734.276.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo khu vệ sinh và một số phòng lưu trữ tài liệu tại Trụ sở Tỉnh ủy Hòa Bình cũ của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:41
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ Mua sắm nền tảng AI bản quyền, triển khai tại cơ quan Văn phòng Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:52
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế hệ thống nội thất tại khu vực làm việc của Thường trực Tỉnh uỷ của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
08/07/2026 17:33
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm bổ sung trang thiết bị, nâng cấp hạ tầng mạng nội bộ (LAN) và mạng internet tại tòa nhà Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:17
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm bổ sung trang thiết bị, nâng cấp hạ tầng mạng nội bộ (LAN) và mạng internet tại tòa nhà Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:08
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục tại trụ sở Tỉnh uỷ Phú Thọ của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
26/05/2026 15:41
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: “Nâng cấp hệ thống âm thanh phòng họp Ban Thường vụ và phòng khánh tiết” của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
19/05/2026 16:29
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT, dự toán mua sắm: "Mua vé máy bay phục vụ đoàn công tác Tỉnh uỷ đi thăm Quần đảo Trường Sa, Nhà giàn DK1 năm 2026" của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
19/05/2026 14:40
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, Dự toán mua sắm: “Cung cấp, lắp đặt thiết bị CAMERA tại Trụ sở Tỉnh ủy Phú Thọ” của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
15/05/2026 17:52
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “In file kẹp tài liệu và phong bì tài liệu phục vụ hoạt động chung của cơ quan” của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
23/04/2026 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: “Lắp đặt hệ thống âm thanh trụ sở Tỉnh ủy” với 1 gói thầu.
03/04/2025 09:36
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: "Trang trí ốp vách nhà ăn Tỉnh ủy" với 1 gói thầu.
28/03/2025 20:32
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Mua 01 xe ô tô 5 chỗ phục vụ chức danh Bí thư Tỉnh uỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA PHÚ THỌ
06/04/2022 10:24
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Mua 01 xe ô tô 5 chỗ phục vụ chức danh Bí thư Tỉnh uỷ với 1 nhà thầu tham gia.
25/03/2022 09:04
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đăng tải TBMT Mua 01 xe ô tô 5 chỗ phục vụ chức danh Bí thư Tỉnh uỷ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/03/2022 08:41
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đăng tải KHLCNT Mua 01 xe ô tô 5 chỗ phục vụ chức danh Bí thư Tỉnh uỷ với 1 gói thầu.
16/03/2022 15:27
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÔNG THAO
24/01/2022 15:05
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/01/2022 14:35
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/01/2022 14:25
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng khách tầng 1, phòng làm việc (Văn phòng Tỉnh uỷ); Cổng và các hạng mục khác khu Trụ sở làm việc của Tỉnh uỷ với 4 gói thầu.
12/01/2022 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo khu vệ sinh và một số phòng lưu trữ tài liệu tại Trụ sở Tỉnh ủy Hòa Bình cũ của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:41
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ Mua sắm nền tảng AI bản quyền, triển khai tại cơ quan Văn phòng Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:52
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế hệ thống nội thất tại khu vực làm việc của Thường trực Tỉnh uỷ của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
08/07/2026 17:33
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm bổ sung trang thiết bị, nâng cấp hạ tầng mạng nội bộ (LAN) và mạng internet tại tòa nhà Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:17
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm bổ sung trang thiết bị, nâng cấp hạ tầng mạng nội bộ (LAN) và mạng internet tại tòa nhà Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:08
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục tại trụ sở Tỉnh uỷ Phú Thọ của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
26/05/2026 15:41
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: “Nâng cấp hệ thống âm thanh phòng họp Ban Thường vụ và phòng khánh tiết” của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
19/05/2026 16:29
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT, dự toán mua sắm: "Mua vé máy bay phục vụ đoàn công tác Tỉnh uỷ đi thăm Quần đảo Trường Sa, Nhà giàn DK1 năm 2026" của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
19/05/2026 14:40
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, Dự toán mua sắm: “Cung cấp, lắp đặt thiết bị CAMERA tại Trụ sở Tỉnh ủy Phú Thọ” của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
15/05/2026 17:52
Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “In file kẹp tài liệu và phong bì tài liệu phục vụ hoạt động chung của cơ quan” của chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ với 1 gói thầu.
23/04/2026 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ là chủ đầu tư của 46 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 29 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi khi tôi tìm ra thứ gì đáng kể, tôi nghĩ nghĩa vụ của mình là phải viết khám phá đó ra giấy, để tất cả những người sáng suốt có thể biết tin. "
Antonie van Leeuwenhoek
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh