Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.420.139.444 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.142.675.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.420.139.444 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.142.675.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ Trụ sở Tỉnh ủy 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
20/08/2026 14:49
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ Trụ sở Tỉnh ủy 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị với 1 gói thầu.
03/08/2026 08:28
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải TBMT Số hóa tài liệu lưu trữ tại Kho lưu trữ Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/07/2026 11:08
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
nhiệm vụ số hóa tài liệu lưu trữ tại Kho lưu trữ Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị với 3 gói thầu.
06/07/2026 08:58
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm mái tôn Hội trường Trụ sở Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP MIWA
23/06/2026 15:20
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục Sửa chữa, chống thấm mái tôn Hội trường Trụ sở Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị với 1 gói thầu.
22/06/2026 09:21
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống bơm chữa cháy Trụ sở Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT ĐIỆN SÀI GÒN
29/04/2026 14:47
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống máy bơm chữa cháy Trụ sở Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị với 1 gói thầu.
28/04/2026 15:58
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống thang máy Trụ sở Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ THANG MÁY NOVAR
24/04/2026 16:15
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu bảo trì hệ thống thang máy Trụ sở Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị với 1 gói thầu.
23/04/2026 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp, lắp đặt thảm trải sàn phòng Thường trực Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:38
Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp giá sắt và hộp lưu trữ tài liệu với 1 gói thầu.
22/05/2025 15:49
Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống thang máy Trụ sở Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ THANG MÁY NOVAR
26/04/2025 09:15
Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Bảo trì hệ thống thang máy Trụ sở Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
21/04/2025 08:27
Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Chăm sóc cây xanh khuôn viên Trụ sở Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công viên - Cây xanh Đồng Hới
08/04/2025 08:03
Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Chăm sóc cây xanh khuôn viên Trụ sở Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
02/04/2025 10:38
Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác với 1 gói thầu.
26/03/2025 10:56
Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng Trụ sở Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DDC
02/01/2025 16:47
Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng Trụ sở Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:36
Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm xe ô tô phục vụ công tác với 1 gói thầu.
25/10/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ Trụ sở Tỉnh ủy 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
20/08/2026 14:49
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ Trụ sở Tỉnh ủy 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị với 1 gói thầu.
03/08/2026 08:28
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải TBMT Số hóa tài liệu lưu trữ tại Kho lưu trữ Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/07/2026 11:08
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
nhiệm vụ số hóa tài liệu lưu trữ tại Kho lưu trữ Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị với 3 gói thầu.
06/07/2026 08:58
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm mái tôn Hội trường Trụ sở Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP MIWA
23/06/2026 15:20
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục Sửa chữa, chống thấm mái tôn Hội trường Trụ sở Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị với 1 gói thầu.
22/06/2026 09:21
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống bơm chữa cháy Trụ sở Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT ĐIỆN SÀI GÒN
29/04/2026 14:47
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống máy bơm chữa cháy Trụ sở Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị với 1 gói thầu.
28/04/2026 15:58
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống thang máy Trụ sở Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ THANG MÁY NOVAR
24/04/2026 16:15
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu bảo trì hệ thống thang máy Trụ sở Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị với 1 gói thầu.
23/04/2026 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị là chủ đầu tư của 35 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Quảng Trị là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người mà tính khí bất thường thì suốt đời không làm nên được việc gì. "
Tăng Quốc Phiên
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026